Announcement

Collapse
No announcement yet.

Warning for 10520080: Quảng cáo trá hình/sai box

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Warning for 10520080: Spammed Advertisements, in topic: Chuyện Học Phí lớp Tiên Tiến

User: 10520080
    Infraction: Quảng cáo trá hình/sai box

Administrative Note:
    Mọi thắc mắc về học vụ, sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại box CỘNG ĐỒNG UIT

Message to User:
    Mọi thắc mắc về học vụ, sinh viên sử dụng tài khoản là MSSV để trao đổi tại box CỘNG ĐỒNG UIT

Original Post:
    mọi người ạ !
    em là em bức xúc lắm cơ.
    năm ngoái mới năm nhất chập chững vô học Tiên Tiến......cả năm chả thấy nó gì tới học phí.....
    rồi em vẫn nhớ ngày đó....cái ngày không mưa và không nắng ấy.......bảng tin có thông báo nộp học phí.hơn 16 triệu.....chẹp chả sao...cũng đoán đc trước rồi....nhưng......
    HẢ ?! còn 7 ngày nữa là hạn chót rồi.........gọi về cho ba mẹ....bị chửi um tùm...
    rồi ba mẹ bán xe máy, bán cả con máy bàn yêu quí mấy năm của em....để đóng học phí
    CAY ĐẮNG

năm nay..................
    mình nhắc khéo ba mẹ từ đầu tháng 3....cũng nhắm nhắm như năm ngoái là đầu tháng 4 đóng (năm ngoái 1/4 đóng...nghe cứ như cá tháng tư) nên cũng đỡ lo.....ba mẹ lo tiền xong đem đóng....
    DƯ hơn 5 triệu ?!
    lại gửi về cho ba mẹ.......................................
    vừa xong thì tụi bạn kêu đóng nhiều k???? mình kêu hơn 11 tr......k ai tin cả......
    hôm nay mới phát hiện điều mình nói là đúng.....tờ giấy thông báo nằm chình ình trên bảng tin
    VÀ..............................
    hạn chót là 31/3 ??????????????????????????????
    hôm nay 30/3 ngày mai được nghỉ.....vậy đóng sao đây nhỉ.....................
    không lẽ các cô bên Phòng KHTC vui tính vậy sao???????chắc mấy cô áy thương mình huyết áp thấp đây mà.......mình đóng rồi nên không sao....tội mấy bạn mình và mấy nhỏ năm nhất nữa......
    năm ngoái lớp mình bỏ mất 5-6 đứa vì không đóng kịp tiền.......
    tụi K4 không biết thế nào
    không lẽ đây là chọn lọc Không tự nhiên ư????????????

LHQC

Collapse
Working...
X