Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn chọn trường

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tư vấn chọn trường

Cho em hỏi nghành CNTT bên DH sư phạm đào tạo oke k ạ ? giữa nó và học viện bưu chính viễn thông cái nào tốt hơn ạ ?
    cho em hoi thêm chương trình tiên tiến bên mình điều kiện cần là bằng anh văn à em dốt anh văn cực kì có thể dk học dc k ạ ?

Originally posted by tmtlove View Post
    Cho em hỏi nghành CNTT bên DH sư phạm đào tạo oke k ạ ? giữa nó và học viện bưu chính viễn thông cái nào tốt hơn ạ ?
    cho em hoi thêm chương trình tiên tiến bên mình điều kiện cần là bằng anh văn à em dốt anh văn cực kì có thể dk học dc k ạ ?
    Câu 1: Đâu rồi cũng như nhau thôi bạn.
    Câu 2: Anh văn chỉ là điều kiện cần chứ không phải điều kiện đủ, vì thế bạn có thể theo học bình thường nhưng phải tăng cường học thêm tiếng Anh.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

Sư Phạm OK không thì không biết, nhưng mà vẫn ở mức đủ đáp ứng. Nghe thầy bảo trường dạy được, chỉ là mấy đứa giỏi nó vào mấy trường top hết rồi. Có một điều hiện giờ học ở Sư Phạm nếu không đi xe máy thì hơi cực, có khi một học kỳ học tới 3, 4 cơ sở (hình như mới xây xong khu nhà D E gì đó ở cơ sở chính).

Comment

LHQC

Collapse
      Working...
      X