Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gửi hồ sơ qua bưu điện

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4EveKDD
    replied
    Originally posted by boomgia
    bạn đỡ hơn, theo như hình thì hồ sơ của bạn được nhận từ ngày 5, còn mình chưa phát luôn bạn, sáng mới điện lên thì kêu sẽ gửi ngay lập tức nhưng giờ vẫn chưa thấy gì
    Bạn gọi cho bưu điện hã

Leave a comment:

• 4EveKDD
    replied
    Originally posted by boomgia
    mình gửi bưu điện từ ngày 3, ngày 5 đến bưu cục thủ đức nhưng h vẫn chưa được phát tới trường đây
    Haizz y chang, sắp hết hạn xét tuyển rồi, lo quá, không biết có nên đăng kí onl rồi gửi lại không nữa

Leave a comment:

• 4EveKDD
    replied
    Originally posted by Forever963 View Post
    nộp ngành nào vậy bạn
    Thương mại điện tử với Hệ thống thông tin CLC ạ

Leave a comment:

• Forever963
    replied
    nộp ngành nào vậy bạn

Leave a comment:

• 4EveKDD
    replied
    Originally posted by 14520117 View Post
    Ngày 4 là ngày thứ 5, gửi cũng mất 2-3 ngày thì dính thứ 7-CN ko làm việc nên chắc trong hôm nay trường sẽ nhận được
    Làm sao để biết trường đã được hồ sơ hay chưa ạ

Leave a comment:

• 14520117
    replied
    Ngày 4 là ngày thứ 5, gửi cũng mất 2-3 ngày thì dính thứ 7-CN ko làm việc nên chắc trong hôm nay trường sẽ nhận được

Leave a comment:

• 4EveKDD
    started a topic Gửi hồ sơ qua bưu điện

Gửi hồ sơ qua bưu điện

Em gửi hồ sơ đăng kí xét tuyển từ ngày 4/8 qua dịch vụ chuyển phát nhanh của bưu điện, em nghe nói chừng 2 ngày là trường đã nhận được, nhưng đến nay đã 4 ngày mà không nghe thấy tin tức gì hết, web bộ cũng chưa thông báo đăng kí thành công, dùng dịch vụ định vị bưu gửi thì thấy hiển thị đã được phát như thế này
    Em lo quá, em có nên đăng kí trực tuyến rồi gửi hồ sơ qua bưu điện 1 lần nữa không ạ?

LHQC

Collapse
Working...
X