Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kết quả tuyển sinh 2016

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Chưa em. Có nhiều bạn quên nộp giấy chứng nhận KQ thi về UIT nên ,,,
    o
    Chắc k quên đc đâu ạ :sexy:

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Chưa em. Có nhiều bạn quên nộp giấy chứng nhận KQ thi về UIT nên ,,,
      Dạ chờ có Giấy báo trúng tuyển mới nộp giấy chứng nhận KQ hay nộp giấy chứng nhận KQ trước vậy ạ

Comment

Originally posted by 4EveKDD View Post
        Dạ chờ có Giấy báo trúng tuyển mới nộp giấy chứng nhận KQ hay nộp giấy chứng nhận KQ trước vậy ạ
        Do vấn đề bưu chính có thể chậm nên ngày 15/8 em nộp Giấy chứng nhận KQ thi và coi thử Giấy báo gởi đi chưa? nếu chưa em xin nhận luôn tại UIT nhé.
        Last edited by toannv; 13-08-2016, 23:30.

Comment

Em đậu KTPM CLC mà học phí cao quá. Có học bổng nào miễn giảm học phí không ạ? Em nghe nói điểm cuối kì cao có thể chuyển qua CTTN với học phí bằng đại trà mà còn có trợ câp tháng nữa? Mấy anh chị cho em xin ít thông tin với. Thanks!

Comment

Em cũng đậu HTTT- CTTT rồi mà không biết năm nay trường có ra danh sách thí sinh đủ tiêu chuẩn ko chứ em hơi sợ lỡ danh sách không có mình thì sao??:smile::smile::smile::smile:

Comment

Originally posted by Thành Luân View Post
              Em đậu KTPM CLC mà học phí cao quá. Có học bổng nào miễn giảm học phí không ạ? Em nghe nói điểm cuối kì cao có thể chuyển qua CTTN với học phí bằng đại trà mà còn có trợ câp tháng nữa? Mấy anh chị cho em xin ít thông tin với. Thanks!
              Bên CLC có 3 suất học bổng: có suất bằng 100% học phí, có suất bằng 50% học phí.

Originally posted by Vyvy_Le View Post
              Em cũng đậu HTTT- CTTT rồi mà không biết năm nay trường có ra danh sách thí sinh đủ tiêu chuẩn ko chứ em hơi sợ lỡ danh sách không có mình thì sao??:smile::smile::smile::smile:
              Em chờ, sẽ có danh sách các bạn đã nộp hồ sơ vào UIT và có chỗ để bạn tra cứu giấy báo nhập học online.
              Dự kiến sáng 15/08 là có.

Comment

e 20.25 đ vừa đủ điểm vào Kỹ thuật máy tính - chất lượng cao vậy có xét thêm tiêu chí phụ j hk ak?

Comment

Originally posted by levietanhkh View Post
                  e 20.25 đ vừa đủ điểm vào Kỹ thuật máy tính - chất lượng cao vậy có xét thêm tiêu chí phụ j hk ak?
                  nếu nộp hồ sơ hợp lệ rồi thì không còn tiêu chí phụ nào nữa đâu. :sure:

Comment

Vậy là trúng tuyển roy mừng quá ^^

Comment

Đậu KTPM rồi, vui quá! Đúng ngành mơ ước của mình luôn.

Comment

Cho e hỏi 23.9 co.được làm tròn lên 24 không

Comment

Originally posted by Thanhnam1 View Post
                          Cho e hỏi 23.9 co.được làm tròn lên 24 không
                          Em xem cách làm tròn điểm ở http://tuoitre.vn/tin/giao-duc/20160...o/1140508.html

Comment

dạ thưa thầy cho em hỏi : thủ tục nhập học sau khi trúng tuyển ạ, hồ sơ gồm các giấy tờ và có cần công chứng tại địa phương và các giấy tờ liên quan về đoàn hay khám sức khỏe nghĩa vụ thì như thế nào ạ, em ở tỉnh xa nên định vào tp HCM trước ngày 19/8 để nộp giấy chứng nhận , tránh việc đi về bất tiện ạ . Em cảm ơn !

Comment

Originally posted by trieutudinh View Post
                              dạ thưa thầy cho em hỏi : thủ tục nhập học sau khi trúng tuyển ạ, hồ sơ gồm các giấy tờ và có cần công chứng tại địa phương và các giấy tờ liên quan về đoàn hay khám sức khỏe nghĩa vụ thì như thế nào ạ, em ở tỉnh xa nên định vào tp HCM trước ngày 19/8 để nộp giấy chứng nhận , tránh việc đi về bất tiện ạ . Em cảm ơn !
                              Chào em!
                              Em xem ở mục Tân Sinh viên nhé http://forum.uit.edu.vn/forums/59-Tan-sinh-vien
                              Chúc em may mắn.

Comment

Chào các bạn.
                                Các bạn có thể xem thông tin về việc tra cứu kết quả của mình và giấy báo nhập học ở http://forum.uit.edu.vn/threads/6294...y-bao-nhap-hoc
                                Chúc các bạn may mắn.
                                Last edited by toannv; 14-08-2016, 21:23.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X