Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kết quả tuyển sinh 2016

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• toannv
    replied
    Originally posted by 4EveKDD View Post
    Trường mình năm nay có logo dành cho tân sinh viên khoá mới không ạ? :love:
    Chào em!
    Chuyện logo là tùy Khoa nhé em.

Originally posted by 16520210 View Post
    Cho em hỏi trường mình có nhiều học bổng đi du học nước ngoài cho sinh viên không ạ?
    Ở UIT, các học bổng này công khai ở http://forum.uit.edu.vn/forums/23-Hoc-bong-du-hoc

Leave a comment:

• 16520210
    replied
    Cho em hỏi trường mình có nhiều học bổng đi du học nước ngoài cho sinh viên không ạ?

Leave a comment:

• 4EveKDD
    replied
    Trường mình năm nay có logo dành cho tân sinh viên khoá mới không ạ? :love:

Leave a comment:

• trieutudinh
    replied
    dạ em cảm ơn thầy ạ

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Chào các bạn.
    Các bạn có thể xem thông tin về việc tra cứu kết quả của mình và giấy báo nhập học ở http://forum.uit.edu.vn/threads/6294...y-bao-nhap-hoc
    Chúc các bạn may mắn.
    Last edited by toannv; 14-08-2016, 21:23.

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Originally posted by trieutudinh View Post
    dạ thưa thầy cho em hỏi : thủ tục nhập học sau khi trúng tuyển ạ, hồ sơ gồm các giấy tờ và có cần công chứng tại địa phương và các giấy tờ liên quan về đoàn hay khám sức khỏe nghĩa vụ thì như thế nào ạ, em ở tỉnh xa nên định vào tp HCM trước ngày 19/8 để nộp giấy chứng nhận , tránh việc đi về bất tiện ạ . Em cảm ơn !
    Chào em!
    Em xem ở mục Tân Sinh viên nhé http://forum.uit.edu.vn/forums/59-Tan-sinh-vien
    Chúc em may mắn.

Leave a comment:

• trieutudinh
    replied
    dạ thưa thầy cho em hỏi : thủ tục nhập học sau khi trúng tuyển ạ, hồ sơ gồm các giấy tờ và có cần công chứng tại địa phương và các giấy tờ liên quan về đoàn hay khám sức khỏe nghĩa vụ thì như thế nào ạ, em ở tỉnh xa nên định vào tp HCM trước ngày 19/8 để nộp giấy chứng nhận , tránh việc đi về bất tiện ạ . Em cảm ơn !

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Originally posted by Thanhnam1 View Post
    Cho e hỏi 23.9 co.được làm tròn lên 24 không
    Em xem cách làm tròn điểm ở http://tuoitre.vn/tin/giao-duc/20160...o/1140508.html

Leave a comment:

• Thanhnam1
    replied
    Cho e hỏi 23.9 co.được làm tròn lên 24 không

Leave a comment:

• redbeanboy98
    replied
    Đậu KTPM rồi, vui quá! Đúng ngành mơ ước của mình luôn.

Leave a comment:

• levietanhkh
    replied
    Vậy là trúng tuyển roy mừng quá ^^

Leave a comment:

• 15521031
    replied
    Originally posted by levietanhkh View Post
    e 20.25 đ vừa đủ điểm vào Kỹ thuật máy tính - chất lượng cao vậy có xét thêm tiêu chí phụ j hk ak?
    nếu nộp hồ sơ hợp lệ rồi thì không còn tiêu chí phụ nào nữa đâu. :sure:

Leave a comment:

• levietanhkh
    replied
    e 20.25 đ vừa đủ điểm vào Kỹ thuật máy tính - chất lượng cao vậy có xét thêm tiêu chí phụ j hk ak?

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Originally posted by Thành Luân View Post
    Em đậu KTPM CLC mà học phí cao quá. Có học bổng nào miễn giảm học phí không ạ? Em nghe nói điểm cuối kì cao có thể chuyển qua CTTN với học phí bằng đại trà mà còn có trợ câp tháng nữa? Mấy anh chị cho em xin ít thông tin với. Thanks!
    Bên CLC có 3 suất học bổng: có suất bằng 100% học phí, có suất bằng 50% học phí.

Originally posted by Vyvy_Le View Post
    Em cũng đậu HTTT- CTTT rồi mà không biết năm nay trường có ra danh sách thí sinh đủ tiêu chuẩn ko chứ em hơi sợ lỡ danh sách không có mình thì sao??:smile::smile::smile::smile:
    Em chờ, sẽ có danh sách các bạn đã nộp hồ sơ vào UIT và có chỗ để bạn tra cứu giấy báo nhập học online.
    Dự kiến sáng 15/08 là có.

Leave a comment:

• Vyvy_Le
    replied
    Em cũng đậu HTTT- CTTT rồi mà không biết năm nay trường có ra danh sách thí sinh đủ tiêu chuẩn ko chứ em hơi sợ lỡ danh sách không có mình thì sao??:smile::smile::smile::smile:

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X