Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Giấy khám sức khỏe

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Ở bv chổ em chỉ ghi sức khỏe loại 2 như vậy được không ạ

Comment

Originally posted by 16520378 View Post
      Thôi xong, chỗ e toàn làm mẫu cũ thôi tt13/2007 thế là phải làm lại ạ?
      Em có thể đi lên bệnh viện tuyến cao hơn để khám.

Originally posted by 16520401 View Post
      Em khám xong có xét nghiệm máu lun nhưng phần cuối chỉ ghi sức khỏe loại 2 đc không ạ
      Originally posted by 16520401 View Post
      Ở bv chổ em chỉ ghi sức khỏe loại 2 như vậy được không ạ
      Được em. Chủ yếu có câu là đảm bảo sức khỏe để đi học.

Comment

cho em hỏi là trường có khám cho sinh viên không, hay phải tự ra bệnh viện khám ạ ?

Comment

Cho em hỏi là em đi khám sức khỏe rồi, mẫu của bệnh viện giống với mẫu thông tư 14, nhưng bệnh viện lại không có khám phần 3 Khám Cận Lâm Sàng, vậy em có phải đi bệnh viện khác khám lại không? Nếu giấy khám sức khỏe của em không hợp lệ thì em có thể khám sau và nộp bổ sung trước 26/9 hay không?

Comment

cho em hỏi trường có tổ chức khám sức khỏe không hay mình tự đi khám ở ngoài vậy?

Comment

Originally posted by 16520934 View Post
              cho em hỏi là trường có khám cho sinh viên không, hay phải tự ra bệnh viện khám ạ ?
              Originally posted by 16520652 View Post
              cho em hỏi trường có tổ chức khám sức khỏe không hay mình tự đi khám ở ngoài vậy?
              Chào em!
              Em có thể ra bệnh viện tuyến quận huyện trở lên là khám được.

Originally posted by 16521200 View Post
              Cho em hỏi là em đi khám sức khỏe rồi, mẫu của bệnh viện giống với mẫu thông tư 14, nhưng bệnh viện lại không có khám phần 3 Khám Cận Lâm Sàng, vậy em có phải đi bệnh viện khác khám lại không? Nếu giấy khám sức khỏe của em không hợp lệ thì em có thể khám sau và nộp bổ sung trước 26/9 hay không?
              Em cứ mang theo khi nhập họ.c Nếu phiếu này không hợp lệ, Trường sẽ cho em nợ trong vòng 30 ngày. Em yên tâm.

Comment

Chào thầy,

Em em làm mất giấy kết quả thi mà cụm thi người ta không cấp lại thì em có thể nhập học được không ạ, mai hết hạn mất rồi

Comment

anh chi cho em hoi,ban em chua kham suc khoe duoc,ngay 27/9 nop giap kham suc khoe duoc khong a?

Comment

dạ e cảm ơn ạ

Comment

Nhập học trước nộp giấy khám sức khoẻ sau có được không ạ?

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X