Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] Giấy tờ liên quan Nghĩa vụ quân sự

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Em ghi khóa học là 2016-2020 có được không ạ, có cần đi làm lại không anh chị

Comment

giấy nghĩa vụ quân sự có cần mộc đỏ không?

Comment

Originally posted by 16520668 View Post
        cho e hỏi hạn cuối bổ sung hồ sơ là mãi 26 tháng 9 hay tháng 8 vậy ạ?
        Hạn cuối bổ sung là 30 ngày kể từ khi em được gọi nhập học. Do đó "mãi 26 tháng 9" em ơi.

Originally posted by 16521023 View Post
        Em ghi khóa học là 2016-2020 có được không ạ, có cần đi làm lại không anh chị
        Khóa là khóa 2016 vì ai biết em học đến bao giờ . Còn năm học là 2016-2020.

Originally posted by 16521366 View Post
        giấy nghĩa vụ quân sự có cần mộc đỏ không?
        Cả hai giấy đều cần mộc tròn đỏ hết em.

Comment

cho em hỏi giấy đăng ký vắng mặt chuyển phát nhanh tính ngày theo con dấu bưu điện phải không ạ

Comment

Cho em hỏi mình ra phường thì yêu cầu có giấy chứng nhận sinh viên mới được cấp giấy tạm hoãn, vậy em có thể lấy giấy chứng nhận sv ở đâu ạ

Comment

Originally posted by 16520396 View Post
              Cho em hỏi mình ra phường thì yêu cầu có giấy chứng nhận sinh viên mới được cấp giấy tạm hoãn, vậy em có thể lấy giấy chứng nhận sv ở đâu ạ
              Đăng ký lấy giấy xác nhận sinh viên ở đây, rồi lên phòng CTSV lấy nha em http://ctsv.uit.edu.vn/gxn/sinhvien/giayxacnhansinhvien
              Huỳnh Long Hồ, FB : fb.com/huynhlongho.1997
              Sđt : 0945378241
              Email : 15520241@gm.uit.edu.vn, huynhlongho.uit@gmail.com

Comment

cho em hỏi là em bị cận nên được miễn NVQS thì có cần nộp giấy tạm vắng NVQS không ạ?

Comment

Anh/chị cho em hỏi là giấy xác nhận sinh viên được dùng trong trường hợp nào.?? Nếu không làm lấy đó thì có bị gì k.? Em cảm ơn

Comment

Originally posted by 16520513 View Post
                    Anh/chị cho em hỏi là giấy xác nhận sinh viên được dùng trong trường hợp nào.?? Nếu không làm lấy đó thì có bị gì k.? Em cảm ơn
                    Khi địa phương em yêu cầu gửi giấy xác nhận sinh viên để tạm hoãn nghĩa vụ quân sự thì em đăng ký giấy xác nhận rồi gửi về địa phương là xong.

Comment

Anh/chị cho em hỏi em chưa đăng ký nvqs mà bây giờ chưa đến đợt đăng ký nên em không thể đăng ký được !! vậy bây giờ em phải làm sao ạ?

Comment

Originally posted by 16520476 View Post
                        Anh/chị cho em hỏi em chưa đăng ký nvqs mà bây giờ chưa đến đợt đăng ký nên em không thể đăng ký được !! vậy bây giờ em phải làm sao ạ?
                        Làm đơn trình bày lý do em chưa đăng ký NVQS sau đó có xác nhận của ban chỉ huy quân sự rằng em có đến đăng ký nhưng chưa đến đợt nên điaạ phương sẽ xét đăng ký vào đợt sau

Comment

Mọi người ơi,
                          Trong giấy báo nhập học thì lại có hai từ "(nếu có)" như vậy là mình có thể ko nộp cũng ko sao phải ko ạ?

Comment

Originally posted by UIT_16521800 View Post
                            Mọi người ơi,
                            Trong giấy báo nhập học thì lại có hai từ "(nếu có)" như vậy là mình có thể ko nộp cũng ko sao phải ko ạ?
                            Em đọc lại bài viết đầu tiên

Comment

Em tên là Thái Văn Luật, mssv 16520707, cho em hỏi là mình nộp giấy tờ bổ sung về phòng nào ạ. Em cảm ơn

Comment

Originally posted by 16520707 View Post
                                Em tên là Thái Văn Luật, mssv 16520707, cho em hỏi là mình nộp giấy tờ bổ sung về phòng nào ạ. Em cảm ơn
                                Em nộp về phòng A101 nhé.

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X