Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề về Ký túc xá (KTX ĐHQG)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 16520545 View Post
    V sao e pik được phòng nào còn trống ạ ? Nếu giờ e kêu 4 đứa ở 4 phòng khác nhau xin chuyển sang 1 phòng khác được ko ạ ?
    Có thể là không đó bạn. Tại vì nếu muốn ở chung thì khi đăng kí KTX các bạn phải đi chung với nhau để đăng kí (theo như mọi năm là vậy)
    - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Cho em hỏi khi cần ghi địa chỉ để gia đình gửi đồ, mua hàng online,... thì mình ghi số phòng, khu nhà - KTX khu A ĐHQG TPHCM - Khu Phố 6- Linh Trung- Thủ Đức - TP HCM đúng không ạ?

Comment

Originally posted by 16521178 View Post
        Cho em hỏi khi cần ghi địa chỉ để gia đình gửi đồ, mua hàng online,... thì mình ghi số phòng, khu nhà - KTX khu A ĐHQG TPHCM - Khu Phố 6- Linh Trung- Thủ Đức - TP HCM đúng không ạ?
        Đúng rồi em, ghi địa chỉ của ktx. mà đồ gửi tới e phải ra cổng nhận chứ ktx k cho vào đâu

Comment

internet

em muốn tư vấn về vấn đề iternet ở ktx ạ
          có những loại nào và bao nhiêu 1 tháng ạ

Comment

Originally posted by 16521178 View Post
            Cứ Họ tên, sdt, địa chỉ ghi là KTX Khu A DHQG, Linh Trung, Thủ Đức. Không cần ghi số phòng khu nhà làm gì cả
            Mấy anh giao hàng nhanh tự biết đường à, tới cổng gọi ra lấy

Comment

thầy cho e hỏi , đầu năm do chưa có nhu cầu ở ktx nên e k có đăng ký , nhưng vì một số lý do nên giờ e muốn đăng ký vậy thì e cần gặp ai , ở đâu ạ ? e xin cảm ơn

Comment

Originally posted by 16521453 View Post
                thầy cho e hỏi , đầu năm do chưa có nhu cầu ở ktx nên e k có đăng ký , nhưng vì một số lý do nên giờ e muốn đăng ký vậy thì e cần gặp ai , ở đâu ạ ? e xin cảm ơn
                Em cứ qua KTX đăng ký là được.
                Khi đi nhớ mang theo biên lai đóng học phí hoặc thẻ SV của UIT, phôto CMND và tiền phòng là được rồi em.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X