Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về trang phục uit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về trang phục uit

anh, chị và các bạn cho em hỏi trường của mình có bắt buộc mặc áo đồng phục khi đi học k ạ? em cảm ơn nhiều ạ!
    Last edited by 16521028; 23-08-2016, 13:05.

Originally posted by 16521028 View Post
    anh, chị và các bạn cho em hỏi trường của mình có bắt buộc mặc áo đồng phục khi đi học k ạ? em cảm ơn nhiều ạ!
    Không nhé bạn. Mặc lịch sự là được (sẽ được phổ biến trong tuần sinh hoạt công dân đầu khóa)

Comment

vote con gái mặc váy đi học

Comment

Đồng phục nữ là váy . nói chứ đại học không có đồng phục nhé, mặc gì cũng đc miễn lịch sự, mặc đồ ngắn cũng đc(váy nhé, chứ quần là k ngắn). nữ trường mình mặc váy thì tha hồ có các chàng theo đuôi ngắm nghía các kiểu

Comment

hi hi chắc mai đi học mặc đầm quá

Comment

Cho em hỏi luôn ạ!! Em nghe nói 5/9 đi khai giảng phải có logo hoặc đồng phục của trường. Vậy giờ em có thể mua đồng phục ở đâu hoặc là logo của trường có thể kiếm ở đâu ạ.

Comment

Originally posted by 16520549 View Post
              Cho em hỏi luôn ạ!! Em nghe nói 5/9 đi khai giảng phải có logo hoặc đồng phục của trường. Vậy giờ em có thể mua đồng phục ở đâu hoặc là logo của trường có thể kiếm ở đâu ạ.
              Em nghe ai nói, nói ở đâu và nói khi nào em? Mấy thông tin dạng "nghe nói" này phải cẩn thận em ơi.

Comment

Originally posted by truonganpn View Post
                Em nghe ai nói, nói ở đâu và nói khi nào em? Mấy thông tin dạng "nghe nói" này phải cẩn thận em ơi.
                Em xin lỗi! Cho em nói cụ thể là em nghe vào buổi sáng hôm nay trong buổi sinh hoạt công dân thầy nói phải mặc áo đồng phục hoặc áo thể dục còn không là phải mặc áo trắng thêm logo của trường ạ

Comment

Originally posted by 16520549 View Post
                  Em xin lỗi! Cho em nói cụ thể là em nghe vào buổi sáng hôm nay trong buổi sinh hoạt công dân thầy nói phải mặc áo đồng phục hoặc áo thể dục còn không là phải mặc áo trắng thêm logo của trường ạ
                  Mấy cái thông tin thì a không rõ. còn áo trường thì qua vp đoàn chắc có (không có thì chỉ có P CTSV):stick:

Comment

Originally posted by 13520210 View Post
                    Mấy cái thông tin thì a không rõ. còn áo trường thì qua vp đoàn chắc có (không có thì chỉ có P CTSV):stick:
                    Em cảm ơn!

Comment

sao áo thể dục trường mình cổ ko viền xanh như mấy năm ngoái ta <(")

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X