Announcement

Collapse
No announcement yet.

hướng dẫn xem tkb .

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hướng dẫn xem tkb .

như tiêu đề. e tải 2 files tkb về mà không biết xem ra sao anh chị nào giúp với . bối rối quá :nosebleed:

Originally posted by 16521290 View Post
    như tiêu đề. e tải 2 files tkb về mà không biết xem ra sao anh chị nào giúp với . bối rối quá :nosebleed:

Bạn đọc post ở trên nhé. Tuần sinh hoạt công dân đầu khóa, nếu ở hội trường nhà điều hành thì bạn cứ qua đó theo lịch từ mấy giờ đến mấy giờ thôi.
    Còn ở giảng đường thì bạn đi theo khoa của mình.

Còn thời khóa biểu chính thức thì bạn đi học theo như cái mà bạn được cấp cho tại https://daa.uit.edu.vn/sinhvien/thoikhoabieu (đăng nhập bằng tài khoản MSSV)

Ví dụ Screenshot (52).png

Mình sẽ học sáng thứ 2, 3, 4 và năm. Chiều thì học 2, 4 và 5. Sáng từ 7h30 và chiều từ 1h.
    - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Originally posted by 14520002 View Post
      http://forum.uit.edu.vn/threads/6324...bieu-khoa-2016
      Bạn đọc post ở trên nhé. Tuần sinh hoạt công dân đầu khóa, nếu ở hội trường nhà điều hành thì bạn cứ qua đó theo lịch từ mấy giờ đến mấy giờ thôi.
      Còn ở giảng đường thì bạn đi theo khoa của mình.

Còn thời khóa biểu chính thức thì bạn đi học theo như cái mà bạn được cấp cho tại https://daa.uit.edu.vn/sinhvien/thoikhoabieu (đăng nhập bằng tài khoản MSSV)

Ví dụ [ATTACH=CONFIG]19869[/ATTACH]

Mình sẽ học sáng thứ 2, 3, 4 và năm. Chiều thì học 2, 4 và 5. Sáng từ 7h30 và chiều từ 1h.
      dạ e cảm ơn ạ . tkb chưa được cập nhật xong hả a . sẵn tiện cho e hỏi an toàn thông tin với mmt và tt là 1 hả a

Comment

Sao tkb của e ko có học AV ta ? :sweat:

Comment

Originally posted by 16521290 View Post
          dạ e cảm ơn ạ . tkb chưa được cập nhật xong hả a . sẵn tiện cho e hỏi an toàn thông tin với mmt và tt là 1 hả a
          Nó là 2 ngành khác nhau thuộc cùng 1 khoa truyền thông và mạng máy tính (không biết nhớ đúng tên không)

Comment

Originally posted by 16521335 View Post
            Sao tkb của e ko có học AV ta ? :sweat:
            [ATTACH=CONFIG]19871[/ATTACH]
            Bên trường có thể chưa sắp xếp xong,em chờ phòng ĐT cập nhật sau nhé. Có sớm thôi.

Comment

tkb của e nó chỉ để của hk3 năm 2015-2016 mà ko chỉnh dc!cho e hỏi cách khắt phục! :sosad:

Comment

Originally posted by 16520551 View Post
                tkb của e nó chỉ để của hk3 năm 2015-2016 mà ko chỉnh dc!cho e hỏi cách khắt phục! :sosad:
                nó có khung lựa chọn đó e chọn lại học kỳ 1 2016-2017 là được

Comment

dạ em không thấy nút thay đổi ạ!

Comment

Cho em xin hỏi là giáo dục thể chất có quy định đồng phục ra sao không ạ ?

Comment

Sao 2 môn Đại số tuyến tính của em không có trong ô tô đen vậy ạ. Vậy 2 môn này học thứ mấy ạ...
                      Facebook: Fb/tuan.tran.1998
                      Linkedin: https://www.linkedin.com/in/tuan-tran-anh-13093b147/
                      Email: Tuanuit98@gmail.com

Comment

Originally posted by 16520551 View Post
                        dạ em không thấy nút thay đổi ạ!
                        Em chụp hình lên đây xem sao đi em

Originally posted by 16521373 View Post
                        Cho em xin hỏi là giáo dục thể chất có quy định đồng phục ra sao không ạ ?
                        Em mặc áo thun.. miễn sao dễ vận động là được. Thường thì bảo vệ thấy em không mặc giống mọi người sẽ hỏi thẻ SV của em thôi.

Comment

Sáng thứ 2 ngày 5/9 khai giảng mà sao trong tkb của e lại có lịch
                          ạ.

Comment

Originally posted by 16521234 View Post
                            Sáng thứ 2 ngày 5/9 khai giảng mà sao trong tkb của e lại có lịch
                            ạ.
                            Chào bạn. Thầy Toàn đã thông báo, tất cả lịch học của các bạn bắt đầu lúc 13h ngày 5/9 nhé

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X