Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chỉ còn 3 ngày hãy nhanh tay tham gia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chỉ còn 3 ngày hãy nhanh tay tham gia

[KHẦN CẤP] CHỈ CÒN 3 NGÀY HÃY NHANH TAY THAM GIA
    (Ai đi qua để lại một chấm nha)
    <3 #xmenstyle
    Do thời gian kéo dài đến 4/11 nên càng về cuối các trường khác càng tăng tốc up hình để tăng điểm vì vậy mong các bạn UIT cùng nhau chung sức up hình ( Bạn nào ngại úp hình của mình thì cứ lấy hình trên mạng miễn hình boy là được ) + share facebook để tăng điểm cho trường mình.
    <3
    Trường đang đua top với mình là Bách Khoa Đà Nẵng, xin nhắc lại là Bách Khoa Đà Nẵng nha!!
    Nên nếu 365 về Bách Khoa Đà Nẵng thì hơi tiếc nhỉ!
    Nhưng 365 về trường mìn không không quan trọng, quan trọng là GÁI TRƯỜNG KHÁC sẽ qua xem 365!
    Mỗi người up tối đa đc 10 điểm, trường mình top 1, cách top 2 có mấy chục điểm thôi!
    Mọi người nếu có thời gian rảnh bỏ chừng 3p là up đc 10 điểm rồi, khuyến khích up thêm bằng tài khoản phụ, tạo clone....

:happy: Cách thức tham gia
    Truy cập website www.xmenstyling.com và hoàn thành ba bước bắt buộc bao gồm:
    Bước 1: Đăng nhập website bằng tài khoản facebook
    Bước 2: Người tham gia chọn hình có sẵn của mình hoặc chụp selfie bằng điện thoại/ webcam. Sau khi chọn ảnh người chơi sẽ chỉnh ảnh phù hợp với phong cách tóc của mình.
    Bước 3: Chọn trường ĐHCNTT- ĐHQGHCM và gửi ảnh dự thi.
    Lưu ý:
    - Người tham gia có thể chia sẻ hình ảnh dự thi của mình về trang Facebook cá nhân để nhận được điểm cộng.
    - Mội người được phép up tối đa 5 hình và share về facebook cả 5 hình tương đương 10 điểm.

Trương Minh Dương / 16520274
    University of Information Technology
    Facebook / Email

365 là gì? Sao phải ganh đua? Thích kiếm GÁI TRƯỜNG KHÁC thì chạy thẳng sang Nhân Văn và hét lớn: đang ế, có ai muốn làm bạn gái của mình không! :shy:
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

thua rồi :3 giấc mơ tan tành

Comment

Originally posted by tamtran2209
        Mình vào trang nhưng nó ra trang gì ý. Bạn xem lại xem.
        vẫn bình thường mà bạn
        Trương Minh Dương / 16520274
        University of Information Technology
        Facebook / Email

Comment

LHQC

Collapse
        Working...
        X