Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã ai nộp bằng tốt nghiệp THPT chính thức cho trường đại học chưa?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 12520800
    replied
    Originally posted by hiepnt View Post
    Đối với bản sao được cấp lại của bằng THPT( còn gọi la phó bản), bản này em không thể photo công chứng được
    Do đó em photo bản sao nay rồi mang bản sao và bản photo cho người nhận hồ sơ kiếm tra, ký xác nhận vào bản photo. Em không phải nộp bản sao.
    Em cảm ơn. Em sẽ nộp cả 2 bản

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Originally posted by 12520800 View Post
    Cho mình hỏi bản sao do sở giáo dục cấp (màu đỏ) có thay thế được bản sao chứng thực ko
    Đối với bản sao được cấp lại của bằng THPT( còn gọi la phó bản), bản này em không thể photo công chứng được
    Do đó em photo bản sao nay rồi mang bản sao và bản photo cho người nhận hồ sơ kiếm tra, ký xác nhận vào bản photo. Em không phải nộp bản sao.

Leave a comment:

• 12520800
    replied
    Cho mình hỏi bản sao do sở giáo dục cấp (màu đỏ) có thay thế được bản sao chứng thực ko

Leave a comment:

• 13520214
    replied
    Originally posted by 12520917 View Post
    Vậy nếu không tìm thấy bằng tốt nghiệp THPT chính thức thì có cách nào giải quyết không anh?
    Anh có thể về Trường Cấp 3 hoặc lên sở GD của tỉnh hay gì gì đó để được làm lại nha a. Hình như là hơi lâu đó.

Leave a comment:

• 12520917
    replied
    Originally posted by 12520816 View Post
    Mình mới về trường THPT lấy đây, có thể bạn chưa lấy ở đó cũng nên.
    Cảm ơn bạn, để mình về trường xem thử, không biết 4 năm rồi có còn không nữa.

Leave a comment:

• 12520816
    replied
    Originally posted by 12520917 View Post
    Vậy nếu không tìm thấy bằng tốt nghiệp THPT chính thức thì có cách nào giải quyết không anh?
    Mình mới về trường THPT lấy đây, có thể bạn chưa lấy ở đó cũng nên.

Leave a comment:

• 12520917
    replied

Leave a comment:

• 12520419
    replied
    Originally posted by hiepnt View Post
    Chào em
    Đối với khóa 2012 chỉ có 02 giấy tờ sau là thu bản chính, tất cả các giấy tờ khác trường đều thu bản sao
    - Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời
    - Giấy báo nhập học
    Em xin cảm ơn anh nhiều :happy::happy:

Leave a comment:

• hiepnt
    replied
    Chào em
    Đối với khóa 2012 chỉ có 02 giấy tờ sau là thu bản chính, tất cả các giấy tờ khác trường đều thu bản sao
    - Giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời
    - Giấy báo nhập học

Leave a comment:

• Đã ai nộp bằng tốt nghiệp THPT chính thức cho trường đại học chưa?

Tình hình là sắp đến thời gian nộp hồ sơ xét tốt nghiệp rồi, mà bằng tốt nghiệp THPT (chính thức) của mình đang bị thất lạc ( tìm không thấy cả ở nhà lẫn ở trên SG ).
    Không biết từ trước tới giờ nhà trường có thông báo nộp bản chính thức bao giờ chưa? Thời gian lâu quá rồi nên mình cũng không nhớ rõ nữa. :sweat:

Nếu như muốn kiểm tra giấy tờ cảu mình nộp tại trường thì phải làm như thế nào nhỉ? Ai có kinh nghiệp hoặc biết thì giúp mình với nha. Xin cảm ơn :salute::salute:

LHQC

Collapse
Working...
X