Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm bạn Huỳnh Tấn Toàn - CNPM06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm bạn Huỳnh Tấn Toàn - CNPM06

Mình đang tìm bạn của mình
    Họ và Tên: Huỳnh Tấn Toàn.
    MSSV: 11520420
    Hiện tại là sinh viên lớp CNPM06.
    Đã lâu rồi mình không gặp bạn này. Chị của bạn này đã gọi điện thoại cho mình 2 lần hỏi là có thấy bạn đó trên trường không. Mình điện thoại cho số điện thoại của bạn đó thì tổng đài báo là số đó không có. Mình không biết là bạn đó có gặp phải chuyện gì hay không nữa. Theo thông tin mình biết được thì bạn đó học thể dục vào sáng thứ 3 lớp thầy Đạt nhưng mà cũng lâu rồi không có đi học. Hi vọng ai thấy bạn đó hiện giờ đang ở đâu, học lớp nào, môn nào và khi nào thì liên lạc với mình nha. Mình xin cảm ơn. Số điện thoại của mình là: 01224866425
    -------------------------------------------
    Xin cảm ơn tất cả mọi người đã quan tâm đến topic này. Mình vừa nhận được điện thoại của chị bạn Toàn báo là chị ấy điện thoại về quê thì nghe nói Toàn đã về quê rồi. Vậy là Toàn không gặp phải chuyện gì rồi. Có lẽ bạn Toàn tự ý bỏ về quê nên không báo với chị bạn ấy thôi. Xin cảm ơn mọi người đã quan tâm.
    Last edited by 11520473; 06-04-2012, 13:34.

Originally posted by 11520473 View Post
    Mình đang tìm bạn của mình
    [ATTACH=CONFIG]2607[/ATTACH]
    Họ và Tên: Huỳnh Tấn Toàn.
    MSSV: 11520....(đang cập nhật)
    Hiện tại là sinh viên lớp CNPM06.
    Đã lâu rồi mình không gặp bạn này. Chị của bạn này đã gọi điện thoại cho mình 2 lần hỏi là có thấy bạn đó trên trường không. Mình điện thoại cho số điện thoại của bạn đó thì tổng đài báo là số đó không có. Mình không biết là bạn đó có gặp phải chuyện gì hay không nữa. Theo thông tin mình biết được thì bạn đó học thể dục vào sáng thứ 3 lớp thầy Đạt nhưng mà cũng lâu rồi không có đi học. Hi vọng ai thấy bạn đó hiện giờ đang ở đâu, học lớp nào, môn nào và khi nào thì liên lạc với mình nha. Mình xin cảm ơn. Số điện thoại của mình là: 01224866425
    Số đt cũng hủy tức là hơn 2 tháng rồi. Mọi người có tí thông tin gì thì giúp bạn nha
    Up cho dân cư chú ý!

Comment

Up lên cho em nè.
      3 ngày nữa mà không thấy động tĩnh gì thì nên in tấm hình của bạn em rồi dán ở cổng trường, cần thì nhắn tin cho anh qua tin nhắn anh phụ cho .

Comment

hjz ,Up lên cao nào, dự là đã bị bắt cóc.
        p/s: chúc chủ thớt tìm đc bạn
        Phone:01685503573
        My App in Android OS: RememberME

Comment

up lên cho cao cao, dân tình chú ý nhiều vào!!! Mong chủ thớt mau kiếm được bạn nha....^^

Comment

MSSV bạn này là 11520420
            Cũng vừa mới tra thông tin, và gọi dt thử nhưng số dt này... hiện ko có
            "We hold information,we own the world"
            ------------o0o------------

Comment

Up cho nè.

P.S Có khi nào ... hồ đá ...
              Ta đã trở lại . :choler:

Comment

Anh này khéo tưởng tượng. Nếu vậy thì chẳng lẽ không ai thấy gì ở đó à

Comment

ủng hộ chủ thớt, upup cho lên nào.........
                  Tình hình là rất tình hình, nếu gia đình bạn đó ko liên lạc được thì phải nhờ Pô..Ly..Ce thôi.
                  Last edited by 11520711; 06-04-2012, 00:43.
                  University of Information Technology - VNU HCM
                  Student of Faculty of Computer Engineering
                  Email : truong.ngohieu@gmail.com
                  Tel : 0962 306 517

Comment

ỦA ! Minh mới gặp nó cũng 1 tháng r ! bữa nó còn zô ngồi học Mác ké với mình mà ! hjx ! Hồi đó thi chung ở ĐH luôn ! Ủa mất tích r hả mọi người ! ???
                    Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

HKI mih cũng nói chuyện vs bác ý khá nhìu........
                      nhưng sang kì II thì ko thấy nữa, mih cũng nghĩ là ko trùng lịch nên ko gặp, chứ ko để ý lém....

Mong bác ấy sớm hồi âm trên thread này.........
                      http://ns3.upanh.com/b3.s11.d1/6e968...j3p8.gif<br />

Comment

Úp Úp .... ai hay chơi với bạn này thì lên tiếng cái nha .. để như thế thấy lo lo .. Làng Đại Học dạo này khá nguy hiểm nữa.
                        Tự tin sẽ mang lại chiến thắng

Comment

Nếu như 2 tháng oy ko liên lạc thì mình nghĩ nên báo với cơ quan chức năng.

Comment

Trời ! Có tin tức j chưa mọi người ??????? Nó là người đầu tiên mình quen khi đi thi tại Diên Hồng ! hơn 1 tháng trước hay sao đó , mình gặp nó ở lầu 3 , rồi rủ nó vào học Mác-Lênin ké nữa mà ta ! R 2 đứa vào ngồi chung bàn ! Không biết giờ nó thế nào r ! Mọi người có thông tin thì up liền nha ! Chẳng lẽ có chuyện j ! Hjx
                            Mình vì mọi người =====> Mọi người sẽ xem mình như mọi :waaaht:

My Facebook

Comment

Mọi người ai từng biết Toàn ờ trọ nơi nào thì có thể gửi địa chỉ nơi đó hoặc hỏi thăm người chủ khu trọ rồi thông báo cho mọi người.
                              Ola:shock:la:choler:

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X