Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nên học tiếng Anh ở đâu nhỉ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

học xong có thể thi liền, tự đóng 750k để thi, ra IIG đk, mà bằng có giá trị 2 năm, để năm 4 rùi hẵng thi, học cái này luyện thi thôi, kiếm mí cái club eng mà vào luyện nói chứ cái bằng điểm cao mà ko nói được thì...
    nếu mà thik thì like, nếu thấy hay thì reply
    http://www.youtube.com/watch?v=xW25A97OPlw

Comment

Giờ mình muốn học AV giao tiếp thì học ở đâu là tốt hả mấy huynh :sunglasses:

Comment

học ở không gian là tốt nhất, chăm sóc sinh viên rất tốt, mình sắp học, nếu đi thì cùng đi

Comment

Nếu mà học để thi TOEIC thì học ở chỗ thầy Giảng cô Mai gần cao đăng công nghệ thủ đức ak, mình cũng tính học
          Originally posted by kevinlove
          Học tiếng anh bây giờ đắt nhỉ, mình đang muốn tìm một lớp ôn thi TOEIC rẻ rẻ một chút mà chất lượng, ai biết giới thiệu mình với
          Để hoàn thành một công việc ta có thể mất 10 năm, 20 năm hoặc cả đời
          Nhưng để phá hủy nó thì một ngày là đủ!!!!

Comment

Thấy có một vài nick như muốn PR cho trung tâm nào đó thì phải. :brick:

Comment

Ở ngoài này không có điều kiện đi xa vô trong Tp, ngoài chỗ Cô Mai thầy Giảng ra thì anh [MENTION=14018]phucnt[/MENTION] có biết Trung tâm nào ở Thủ Đức dạy tốt nữa không anh ?
              htc - Hi Tech

Comment

Originally posted by 11520065 View Post
                ủa , học trong đó nản lắm hả chị ???Bạn em có đi học hồi đầu năm, thấy nó bảo cũng được, em cũng không biết sao nữa ,
                đi học ở chỗ gần ngân hàng không chị

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X