Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phần thưởng nữ sinh tiêu biểu trong lĩnh vực Công nghệ 2018

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phần thưởng nữ sinh tiêu biểu trong lĩnh vực Công nghệ 2018

Phòng Công tác sinh viên có nhận được thông báo của Trung tâm Phát triển khoa học Công nghệ và Tài năng trẻ về việc giới thiệu Nữ sinh viên tiêu biểu trong lĩnh vực Khoa học công nghệ 2018

Nữ sinh viên có quan tâm nộp hồ sơ về Phòng CTSV đến hết ngày 10/11/2018

---------------------------------
    Phần thưởng Nữ sinh viên tiêu biểu trong lĩnh vực Kỹ thuật do Trung ương Đoàn TNCS Hồ Chí Minh chủ trì, phối hợp cùng các Bộ, ngành liên quan xét trao tặng hàng năm cho nữ sinh viên đoàn viên đang học từ năm thứ 3 trở lên, hệ đại học chính quy ở Việt Nam, có thành tích học tập xuất sắc trong các ngành: Công nghệ thông tin, điện, điện tử và cơ khí, nhằm khuyến khích nữ sinh viên tham gia học tập, nghiên cứu ở các ngành kỹ thuật, góp phần đào tạo nguồn cán bộ khoa học kỹ thuật nữ trẻ, phục vụ sự nghiệp công nghiệp hóa, hiện đại hóa đất nước.

Năm 2018, Phần thưởng Nữ sinh viên tiêu biểu trong lĩnh vực Kỹ thuật lần thứ XIX được trao tối đa cho 20 nữ sinh viên với Phần thưởng gồm Bằng khen của Ban Chấp hành Trung ương Đoàn TNCS Hồ Chí Minh và học bổng bằng tiền mặt.

Nữ sinh viên quan tâm vui lòng xem file đính kèm (Quy chế, biểu mẫu)
    Attached Files
    ----------
    Phạm Thị Nhàn
    Phòng Công tác Sinh viên
    Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Chào các bạn!
    Với các giải thưởng/phần thưởng dạng này, các bạn không bị giới hạn mỗi năm học chỉ được nhận 1 học bổng như với Học bổng tài trợ. Nghĩa là các bạn có thể nộp và được xét 2-3 giải thưởng/danh hiệu ... đồng thời vẫn được nhận các học bổng tài trợ khác.

Comment

Dạ em chào Thầy ạ! Em có thấy yêu cầu bảng điểm theo thang điểm 4. Dạ xin bảng điểm này như thế nào và ở đâu vậy ạ? Em cảm ơn ạ!

Comment

Originally posted by 15520557 View Post
        Dạ em chào Thầy ạ! Em có thấy yêu cầu bảng điểm theo thang điểm 4. Dạ xin bảng điểm này như thế nào và ở đâu vậy ạ? Em cảm ơn ạ!
        Em cứ xin ở PĐT. Nếu có gì trở ngại thì em báo sớm lại CTSV@uit.edu.vn nhé.
        Chúc em may mắn.

Comment

Chào các bạn nữ sinh viên,

Còn 2 ngày nữa là hết hạn nộp hồ sơ Nữ sinh viên tham gia giải thưởng
          BẠn nữ sinh viên nào có quan tâm làm hồ sơ và gửi về P.CTSV đến hết ngày 10.11 nhé
          ----------
          Phạm Thị Nhàn
          Phòng Công tác Sinh viên
          Trường ĐH Công nghệ Thông tin

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X