Announcement

Collapse
No announcement yet.

tâm sự của em :)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tâm sự của em :)

thế là 1 mùa thi mới chuẩn bị bắt đầu .
    Đây cũng là một cơ hội mới cho các học sinh đam mê IT như em và mọi người
    Kỳ này em quyết tâm vào cho đc UIT , một ngôi trường mơ ước của biết bao bạn chẻ

Mặc dù không mấy hiểu biết ji` về IT cho lắm , chỉ biết tải games , cài phần mềm , phá phần cứng , cài win dùm mấy bà chị... nghe nhạc lướt quép nhưng niềm đam mê về vi tính đã ẩn sâu trong tâm hồn của em ( chắc nhiều bạn khác cũng thế) hế hế hrr....

Nói thiệt , gần đây em phân vân lắm , về việc chọn ngành trong 1 dãy các ngành đào tạo CNTT. Chọn để sau này đi làm là 1 chuyện nhưng yêu thích để học lại là chuyện khác ...

Em rất thích bên phần mềm ứng dụng ( như lập trình của aptech ấy ^^) một chút về mạng , truyền thông
    cho nên mấy ngày này em phân vân maxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii không biết lựa cái nào trong 3 ngành
    1 KHOA HỌC MÁY TÍNH

dày công nghiên cứu thì thấy cái này hay hơn những cái còn lại vì mỗi thứ nó có 1 ít ( không biết em nói thế đúng hay sai , cho cái nhận xét nghen mọi người :X )
    2 KỸ THUẬT PHẦN MỀM

3 KHÁC - dzạ là thế này , ai đọc những dòng trên cho cái nhận xét ngoài 2 cái 1 và 2 này có còn cái khác đáp ứng sở thích nhỏ nhoi của em hok

---
    mọi người vào đọc rồi cho ý kiến tư vấn giúp em nha, ảnh hưởng đến cuộc đời lắm ạ các bạn trẻ :X (
    by giờ thời đại kinh tế khủng bố, nhà nhà ngăn cấm( trong đó có nhà em ) , người người ngăn cấm ít ai muốn theo học CNTT lắm nhưng trong đó không có em :> vì mục tiêu ngành CNTT bền vững và phát triển mong nhận đc lời tư vấn tận tình từ mọi người , nhất là thế hệ đi trước , thầy cô giáo, hiệu ...

Tks mọi người vào đọc , + 1 lời chúc sức khỏe cho những ai cm ở topic này
    thân ái
    Mèo con bất lực

Học phần mềm đi em
    Em sẽ luôn luôn đc tiếp cận với công nghệ mới!

Comment

Originally posted by toannv View Post
      Em xem ở đây : http://forum.uit.edu.vn/attachment.p...4&d=1333986874

• Trường áp dụng 1 điểm chuẩn trúng tuyển chung cho các ngành. Sau 2 học kỳ đầu, Trường sẽ phân ngành dựa theo kết quả học tập, rèn luyện và nguyện vọng của sinh viên.
      Sau 2 học kì đầu em sẽ biết được cái nào em thích, nhưng trước hết em phải thi đậu vô UIT. Chúc em may mắn
      Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Thời gian này tập trung vô toán - lý - hóa đi bạn, hạn chế lên mạng nhiều, chỉ còn 1 tháng nữa là thi tốt nghiệp và 2 tháng nữa là ĐH. Hy vọng năm sau có thể thấy mặt bạn ở buổi lễ khai giảng của trường.

Comment

học phần mềm đi em!
          "If the body is strong, the spirit is advanced... There is no strong spirit within a weak body."

Comment

Originally posted by 08520419 View Post
            Học phần mềm đi em
            Cái này ngành nào cũng được tiếp cận anh ah, vấn đề là mình có chịu học không thui.
            Hãy là chính mình!

Comment

Originally posted by paladin_it1 View Post
              thế là 1 mùa thi mới chuẩn bị bắt đầu .
              Đây cũng là một cơ hội mới cho các học sinh đam mê IT như em và mọi người
              Kỳ này em quyết tâm vào cho đc UIT , một ngôi trường mơ ước của biết bao bạn chẻ

Mặc dù không mấy hiểu biết ji` về IT cho lắm , chỉ biết tải games , cài phần mềm , phá phần cứng , cài win dùm mấy bà chị... nghe nhạc lướt quép nhưng niềm đam mê về vi tính đã ẩn sâu trong tâm hồn của em ( chắc nhiều bạn khác cũng thế) hế hế hrr....

Nói thiệt , gần đây em phân vân lắm , về việc chọn ngành trong 1 dãy các ngành đào tạo CNTT. Chọn để sau này đi làm là 1 chuyện nhưng yêu thích để học lại là chuyện khác ...

Em rất thích bên phần mềm ứng dụng ( như lập trình của aptech ấy ^^) một chút về mạng , truyền thông
              cho nên mấy ngày này em phân vân maxiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii không biết lựa cái nào trong 3 ngành
              1 KHOA HỌC MÁY TÍNH

dày công nghiên cứu thì thấy cái này hay hơn những cái còn lại vì mỗi thứ nó có 1 ít ( không biết em nói thế đúng hay sai , cho cái nhận xét nghen mọi người :X )
              2 KỸ THUẬT PHẦN MỀM

3 KHÁC - dzạ là thế này , ai đọc những dòng trên cho cái nhận xét ngoài 2 cái 1 và 2 này có còn cái khác đáp ứng sở thích nhỏ nhoi của em hok

---
              mọi người vào đọc rồi cho ý kiến tư vấn giúp em nha, ảnh hưởng đến cuộc đời lắm ạ các bạn trẻ :X (
              by giờ thời đại kinh tế khủng bố, nhà nhà ngăn cấm( trong đó có nhà em ) , người người ngăn cấm ít ai muốn theo học CNTT lắm nhưng trong đó không có em :> vì mục tiêu ngành CNTT bền vững và phát triển mong nhận đc lời tư vấn tận tình từ mọi người , nhất là thế hệ đi trước , thầy cô giáo, hiệu ...

Tks mọi người vào đọc , + 1 lời chúc sức khỏe cho những ai cm ở topic này
              thân ái
              Mèo con bất lực
              nhìn mấy câu giới thiệu bên trên thì có vẻ là đa tài, vào ngành nào cũng được bạn ah
              Hãy là chính mình!

Comment

Học phần mềm đi em
                Originally posted by 08520073 View Post
                học phần mềm đi em!
                Cái này đâu phải ai học khoa nào thì kêu gọi vô khoa đó chứ. Mấy anh làm cho em nó phân vân thì sao? Cứ để nó tìm hiểu thì hay hơn
                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Học phần mềm đi em.

Comment

Học phần mềm đi em.
                    Ta đã trở lại . :choler:

Comment

thấy đang học cấp 3 mà hiểu biết về máy tính như vậy là hơn đứt anh ngày trước rồi. ngày trước MÙ

học phần mềm đi em
                      -----------------------------
                      Mai Văn Khải
                      Software Engineering, University Information of Technology
                      a07d26eb5cbc98f77b36a461eb629456

Comment

Originally posted by 10520526 View Post
                        Cái này đâu phải ai học khoa nào thì kêu gọi vô khoa đó chứ. Mấy anh làm cho em nó phân vân thì sao? Cứ để nó tìm hiểu thì hay hơn
                        tôi bên IS này, nhưng khuyên "em" ấy nên học SE, ko phải ai học gì là khuyên đó đâu bạn ơi, dựa vào những gì "ấy" nói mà hướng ấy đi cho chuẩn, nếu để tự ấy chọn thì ấy lên đây hỏi làm zề

Comment

Originally posted by 10520413 View Post
                          tôi bên IS này, nhưng khuyên "em" ấy nên học SE, ko phải ai học gì là khuyên đó đâu bạn ơi, dựa vào những gì "ấy" nói mà hướng ấy đi cho chuẩn, nếu để tự ấy chọn thì ấy lên đây hỏi làm zề
                          Cũng tùy thôi à. Mới đầu mình cũng đam mê bên SE, nhưng khi học CS thì cũng yêu thích nó mà. Nói chung em ấy thích chọn ngành nào cũng được.
                          Tham khảo bên này: http://forum.uit.edu.vn/threads/4915...-trong-DH-CNTT
                          Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Học phần mềm đi em
                            Sao mấy anh cứ lôi kéo em nó vào ngành mình nhỉ? vào Kỹ Thuật Máy Tính đi em.........
                            University of Information Technology - VNU HCM
                            Student of Faculty of Computer Engineering
                            Email : truong.ngohieu@gmail.com
                            Tel : 0962 306 517

Comment

Thì để em ấy thi đậu vô đã rồi có 1 năm để quyết định sẽ học ngành nào. Năm nay lấy điểm chuẩn chung mà.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X