Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Miễn phí] Hướng dẫn học React-Native cho những bạn mới

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Miễn phí] Hướng dẫn học React-Native cho những bạn mới

Hello các bạn,

Mình là một cựu sinh viên UIT.
    Dạo gần đây mình đang khá rảnh rỗi vì vậy muốn viết một cái gì đó để lại cho cộng đồng.
    Và rồi mình đã chọn viết về React-Native, bởi vì đây là một trong những framework mới, khá ổn trong việc xây dựng ứng dụng mobile app đa nền tảng.
    Với 4 năm kinh nghiệm làm trong lĩnh vực mobile app và hơn 1 năm kinh nghiệm làm về React-Native thì mình đã tổng hợp lên bài viết dưới đây.
    Bài viết tìm hiểu về react-native của mình có sẵn tại https://github.com/huongnguyenvan/react-native
    Hy vọng rằng đó là một trong những bài chia sẻ cho những bạn nào muốn học hỏi tìm hiểu những công nghệ mới.
    Qua đó cũng giúp mình hoàn thiện thêm khả năng viết, nhằm để lại cái gì đó có ích cho xã hội.
    Bài viết sử dụng tiếng việt, vì tiếng anh người ta viết nhiều quá rồi, hiện tại vẫn đang được xây dựng và hoàn thiện, nếu có sai sót mong các bạn đừng ném đá nhé.

Cảm ơn bạn vì đã đọc bài viết này nhé.

P/S: Nếu bạn cảm thấy phong cách code của mình ổn, muốn đi theo hướng lập trình mobile thì có thể kết bạn nha.
    Đang có nhu cầu tìm một vài bạn làm đệ tử.
    Hướng dẫn học React-Native cho người mới bắt đầu, nếu bạn thấy ổn thì cho star nhé. - huongnguyenvan/react-native
    :love:
    Tương lai khóc hay cười phụ thuộc vào độ lười của quá khứ.
    :cry:

Em có thể ứng tuyển vị trí đệ tử bằng cách nào ạ a ? Rất mong a reply ạ

Comment

em cũng muốn được học hỏi anh . anh cho em xin facebọok với .

Comment

còn tuyển đệ k anh

Comment

Rất vui được học hỏi a. Mong a reply Facebook

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X