Announcement

Collapse
No announcement yet.

[UIT CAREER DAY 2018] Đăng ký tham gia các hội thảo Công nghệ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [UIT CAREER DAY 2018] Đăng ký tham gia các hội thảo Công nghệ

Mời các bạn sinh viên đăng ký tham gia các chương trình hội thảo trong khuôn khổ uit career day 2018 tại đây, các bạn vui lòng đăng ký trước để ban tổ chức chuẩn bị tài liệu quà và sắp xếp chỗ ngồi được chu đáo hơn.
    Chương trình hội thảo hoan nghênh tất cả các bạn sinh viên trong và ngoài trường đến tham dự.
    Các bạn vui lòng mang theo thẻ sinh viên để được xác nhận đăng ký.
    Trân trọng
    LỊCH CHƯƠNG TRÌNH HỘI THẢO

THÔNG TIN GIỚI THIỆU HỘI THẢO:

Last edited by longdp; 29-11-2018, 19:10.

Em là Nguyễn Cao Tuấn, mssv 17521216, em xin đăng kí tham gia chương trình họo thảo Blockchain: The Future of Trust do ROSEN tổ chức, em xin cám ơn

Comment

Originally posted by 17521216 View Post
      Em là Nguyễn Cao Tuấn, mssv 17521216, em xin đăng kí tham gia chương trình họo thảo Blockchain: The Future of Trust do ROSEN tổ chức, em xin cám ơn
      Hi Tuấn, để đăng ký em có thể vào Form sau nhé

Link đăng ký: [UIT CAREER DAY 2018] Đăng ký tham gia Hội thảo

"We hold information,we own the world"
      ------------o0o------------

Comment

Cho em hỏi, e mất thẻ sv, chưa làm lại kịp, e có thể tham gia hội thảo k ạ? và cho e hỏi hội thảo về Blockchain được tổ chức (người trình bày) bằng tiếng anh hay tiếng việt z ạ? Em cám ơn...

Comment

Originally posted by 15520566 View Post
          Cho em hỏi, e mất thẻ sv, chưa làm lại kịp, e có thể tham gia hội thảo k ạ? và cho e hỏi hội thảo về Blockchain được tổ chức (người trình bày) bằng tiếng anh hay tiếng việt z ạ? Em cám ơn...
          Chào em, em có thể tham gia được. Checkin bằng QR code em nhé.
          Hội thảo Block chain, presenter là người nước ngoài, present bằng tiếng Anh, nhưng có người phiên dịch em nhé.
          "We hold information,we own the world"
          ------------o0o------------

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X