Announcement

Collapse
No announcement yet.

[forix] thực tập - lập trình viên

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [forix] thực tập - lập trình viên

Mô tả
    • Tham gia chương trình thực tập tại Forix
    • Nghiên cứu, học hỏi Magento 2
    • Có cơ hội tham gia dự án thật tại Forix
    • Được tham gia ứng tuyển vào vị trí nhân viên chính thức của Forix (công ty thường rất hiếm khi tuyển vị trí Fresher nên đây là cơ hội hiếm có cho các bạn sinh viên mới ra trường)

Yêu cầu
    • Khát khao được lập trình
    • Sinh viên sắp tốt nghiệp tại các trường đại học
    • Đảm bảo 2 tháng thực tập toàn thời gian (17/07 – 08/09)

Các bạn có thể tham khảo thêm thông tin công ty qua link sau

Có cơ hội làm việc tại công ty Mỹ, cọ xát với môi trường thực tế, học hỏi kiến thức kỹ thuật đang hot trên thị trường, tại sao không?
    Chỉ tuyển 5 bạn nên hãy nhanh tay ứng tuyển ngay hôm nay tại ngan@forixwebdesign.com nhé!

Hồ sơ gồm CV ứng tuyển & bảng điểm các môn chuyên ngành.
    Last edited by Thuy Ngan; 14-06-2017, 16:34.

Nhanh nhanh nộp đơn nào các bạn. 17/7 mình sẽ bắt đầu chương trình thực tập tại Forix

Comment

cho em hỏi địa chỉ nơi thực tập ở đâu ạ

Comment

82 Trần Huy Liệu, Q.Phú Nhuận, TP.HCM nhé em

Comment

có chế độ gì không chị ơi :3
          Be different and always different
          http://archlinuxvn.org/
          http://theslinux.org
          http://lab.infosec.xyz

Comment

em gửi mail rồi ạ, chị check dùm em với

Comment

Cám ơn câu hỏi của em. Bên chị không có phúc lợi hàng tháng cho các bạn thực tập nhưng sẽ có nhiều thứ khác đáng để em suy nghĩ. Bên chị mở ra chương trình thực tập này để đào tạo & tìm ra thế hệ trẻ tiềm năng cho công ty. Nếu em có tìm hiểu thông tin công ty chị thì em sẽ biết Magento đang là ngôn ngữ "hot" trên thị trường. Nhiều bạn chỉ sau 2 năm kinh nghiệm thì lương đã lên đến cả nghìn đô.

Sau khi kết thúc 2 tháng thực tập, những bạn tiềm năng sẽ được giữ lại để tham gia vào những vị trí chính thức tại công ty.

Hi vọng sẽ có cơ hội được làm việc với em tại Forix.

Comment

Chị cần đến 5 bạn cho chương trình thực tập này lận. Sợ đậu hay sao mà không thử nộp?

Tuần rồi có nhiều bạn trường mình đã để lại nhiều ấn tượng rất tốt với các anh chị tại Forix. Ngoan, hiền, học giỏi,... Nhưng chị cần đến 5 bạn lận. Ngần ngại gì nữa mà không nộp đơn nào?

Comment

Chào chị,
                  Cho em hỏi hiện tại còn tuyển nữa không vậy chị?

Comment

Cám ơn các bạn sinh viên đã quan tâm đến chương trình thực tập lập trình viên tại Forix. Hiện tại bên chị đã tuyển đủ 5 bạn sinh viên thực tập cho đợt này nên chị sẽ khép lại chương trình tuyển dụng thực tập tại đây nhé! Chúc các em có mùa hè nhiều niềm vui và ý nghĩa nha.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X