Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ký túc xá

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• phayyoyo
    replied
    Cho em hỏi đại học CNTT có bặt buộc phải ở trong kí túc xá của trường không ạ ?

Em có người bạn nói là học ở ĐH CNTT phải bắt buộc ở trong ktx của trường, em có hỏi qua fanpage của trường thì ad bên đấy cũng nói là nếu muốn ra ngoài thì phải làm đơn nộp cho phòng Công tác sinh viên .
    Vậy mấy anh chị khóa trên cho em hỏi nộp đơn có cần điều kiện gì không ạ, em muốn thuê nhà trọ ở ngoài vì sợ các vấn đề phát sinh khác ? Có anh chị nào đang học ở trường và được thuê trọ ở ngoài không ạ ? Em cảm ơn.

Leave a comment:

• 11520194
    replied
    KTX mọi thứ gần như đầy đủ và tiện lợi em à, chỗ ở thì tha hồ nha em.Tủ cá nhân có lun nhé.KTX đông vui và nhộn nhịp

Leave a comment:

• 12520909
    replied
    Originally posted by congbangpass View Post
    cho em hỏi phòng ktx có tủ riêng không ạ
    có nha em ...

Leave a comment:

• congbangpass
    replied
    cho em hỏi phòng ktx có tủ riêng không ạ

Leave a comment:

• 09520685
    replied
    ở KTX khu A đi học gần hơn

Leave a comment:

• 12520909
    replied
    Originally posted by luongvanthanh View Post
    Cho em hỏi kí trúc xá của trường ở đâu vậy ạ, có gần trường không, và có chuyến xe bus nào có thể đi từ trường về ktx không ạ. Em nghe nói nếu không nhanh chân ktx sẽ hết chổ, vậy làm cách nào đăng ký ktx ạ. Em xin cảm ơn.
    KTX rộng lớn lắm, ko lo hết chỗ

Leave a comment:

• 16520274
    replied
    Chào em,
    Sinh viên trường mình ở Ký túc xá ĐHQG TPHCM gồm có 2 khu:
    - Ký túc xá khu A ĐH Quốc gia Tp. Hồ Chí Minh
    - Ký túc xá Khu B Đại học Quốc gia TP. HCM
    Website: http://ktx.vnuhcm.edu.vn/

Khi làm thủ tục nhập học sẽ có xe đưa đến KTX và hướng dẫn làm thủ tục. Năm nhất thường sẽ ở khu A rất gần trường nhé.

Leave a comment:

• 14520165
    replied
    Chào bạn,

Haha, ko có chỗ thì ngủ ở trường nha :v :v :v. Nói chơi chứ, ktx bảo đảm đủ, bạn yên tâm. Khi bạn lên trường làm hồ sơ nhập học, thì sẽ có thầy cô, anh chị hướng dẫn tới ktx và hướng dẫn bạn tận tình làm thủ tục vào ktx lun nha . Đừng lo lắng quá !!!

Thân gửi.

Leave a comment:

• luongvanthanh
    started a topic Ký túc xá

Ký túc xá

Cho em hỏi kí trúc xá của trường ở đâu vậy ạ, có gần trường không, và có chuyến xe bus nào có thể đi từ trường về ktx không ạ. Em nghe nói nếu không nhanh chân ktx sẽ hết chổ, vậy làm cách nào đăng ký ktx ạ. Em xin cảm ơn.

LHQC

Collapse
Working...
X