Announcement

Collapse
No announcement yet.

Các vấn đề về Ký túc xá (KTX ĐHQG-HCM)

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 17521128 View Post
    ktx có khu vực nào cho người nhà sinh viên ở xa zô ở tạm thời 2-3 ngày ko ạ.
    Chào em, KTX có phòng khách dành cho người thân của sinh viên em nhé, và khi ở thì phải đóng phí.

Comment

Originally posted by 17521128 View Post
      ktx có khu vực nào cho người nhà sinh viên ở xa zô ở tạm thời 2-3 ngày ko ạ.
      Có nha em, tính tiền theo ngày (trước đây là 50k/ngày, giờ tăng giá rồi).
      - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

cho em hỏi là e tạm thời chưa có chỗ ở thì có thể ở ktx đến ngày 10/9 rồi ra ngoài được không ạ

Comment

Originally posted by 17520274 View Post
          cho em hỏi là e tạm thời chưa có chỗ ở thì có thể ở ktx đến ngày 10/9 rồi ra ngoài được không ạ
          Chào em, anh khuyến khích em nên ở KTX vào năm đầu để cho biết mùi SV. Chưa kể ktx vừa rẻ vừa an toàn nữa. Lại không phải mất công làm cái giấy xác nhận hạnh kiểm tại địa phương.
          - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

nhưng mà làm vậy thì vẫn được phải ko anh

Comment

cho e hỏi KTX phòng 4 ng có máy lạnh 540k là bao gồm tiền phòng với tiền máy lạnh luôn ạ?

Comment

Originally posted by xsKaisx View Post
                cho e hỏi KTX phòng 4 ng có máy lạnh 540k là bao gồm tiền phòng với tiền máy lạnh luôn ạ?
                chỉ gồm tiền phòng thôi, tiền máy lạnh đóng riêng

Comment

Ktx yêu cầu nộp – Bản photo giấy báo nhập học hoặc Thẻ SV;
                  Em dự định là sẽ xác nhận nhập học và làm thủ tục nhập học cùng ngày, sau khi làm thủ tục sẽ đăng kí ktx cùng ngày luôn, như vậy thì giấy báo em đã chuẩn bị trước nó vẫn còn dòng chữ THÍ SINH CHƯA XÁC NHẬN NHẬP HỌC", như vậy thì có được chấp nhận ko ạ?

Comment

Originally posted by 17521114 View Post
                    Ktx yêu cầu nộp – Bản photo giấy báo nhập học hoặc Thẻ SV;
                    Em dự định là sẽ xác nhận nhập học và làm thủ tục nhập học cùng ngày, sau khi làm thủ tục sẽ đăng kí ktx cùng ngày luôn, như vậy thì giấy báo em đã chuẩn bị trước nó vẫn còn dòng chữ THÍ SINH CHƯA XÁC NHẬN NHẬP HỌC", như vậy thì có được chấp nhận ko ạ?
                    Nhập học xong là em có thẻ sinh viên luôn rồi ...

Comment

Ad ơi cho e hỏi trong khuôn viên trường và ký túc xá có cây ATM của những ngân hàng nào

Comment

Cho em hỏi ạ: Em có bạn (cùng giới) ở các trường khác trong các trường ĐHQG, bọn em muốn ở chung phòng KTX với nhau thì phải làm sao ạ?

Comment

Originally posted by 17520187 View Post
                          Ad ơi cho e hỏi trong khuôn viên trường và ký túc xá có cây ATM của những ngân hàng nào
                          ở trường ko có, trước kí túc xá khu A thì có Vietinbank, Đông Á
                          nếu ngân hàng khác thì trừ phí

Comment

Originally posted by 17520750 View Post
                            Cho em hỏi ạ: Em có bạn (cùng giới) ở các trường khác trong các trường ĐHQG, bọn em muốn ở chung phòng KTX với nhau thì phải làm sao ạ?
                            2 đứa đăng kí cùng lúc, xin ở chung

Comment

Cho em hỏi là nhà em ở gần trường nên em k ở KTX thì có cần làm đơn gì k thầy?

Comment

Originally posted by 17520426 View Post
                                Cho em hỏi là nhà em ở gần trường nên em k ở KTX thì có cần làm đơn gì k thầy?
                                nhà người quen thì cần làm giấy xác nhận ngoại trú, còn nhà mình luôn thì ko cần làm gì

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X