Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] 4. Lý lịch sinh viên theo mẫu của Trường

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 17520754 View Post
    lúc e lưu khai báo lý lịch thì có hiện ra thêm 1 file PDF là PHIẾU XÁC NHẬN SINH VIÊN TẠI ĐỊA PHƯƠNG CƯ TRÚ. Cho e hỏi phiếu đó để làm j v ạ?
    Tân sinh viên không cần nộp giấy trên khi đến trường nhập học

Originally posted by 17520956 View Post
    Cho em hỏi : "Kèm theo..." phần đó chị ở phường em bảo em xóa đi, không biết khi em nộp trường có cho không ạ ? Em nói hết cách để chị hiểu nhưng mà chị ấy không chịu ạ >.<
    Đây là mẫu quy định của Trường, sinh viên không tự ý thêm bớt, tẩy xoá. Tuy nhiên, không biết em dùng gì để xoá, em có thể chụp hình và gửi lại.
    "We hold information,we own the world"
    ------------o0o------------

Comment

Thầy ơi cho em hỏi chỗ địa chỉ tạm trú em đã ghi là KTX rồi nhưng sau khi in thì chỗ đó lại trở thành địa chỉ thường trú là địa chỉ nhà của em ạ? có phải là do lỗi không thầy

Comment

Phiếu nhận xét của e bị sai thông tin nhưng sau khỉ sửa thì không suất được nữa? cho e hỏi phiếu đó có quan trọng không ạ?

Comment

Thầy ơi cho em hỏi phần Đối tượng là sao ạ. Em là ng` dân tộc Hoa ở khu vực 3 thì chọn 01-TS hay 06-TS vậy ạ? Em cảm ơn thầy

Comment

cho em hỏi giáp lai giữa các trang và giáp lai hình khi in là như thế nào ạ?

Comment

Originally posted by 17521260 View Post
              Phiếu nhận xét của e bị sai thông tin nhưng sau khỉ sửa thì không suất được nữa? cho e hỏi phiếu đó có quan trọng không ạ?
              Giấy nhận xét nơi cư trú, Tân sinh viên không cần nộp khi nhập học

Originally posted by 17520818 View Post
              Thầy ơi cho em hỏi phần Đối tượng là sao ạ. Em là ng` dân tộc Hoa ở khu vực 3 thì chọn 01-TS hay 06-TS vậy ạ? Em cảm ơn thầy
              Em coi hướng dẫn ở đây: https://forum.uit.edu.vn/threads/66657

Originally posted by 17521147 View Post
              cho em hỏi giáp lai giữa các trang và giáp lai hình khi in là như thế nào ạ?
              Là khi em đến UBND Phường Xã để xin xác nhận, em yêu cầu họ đóng dấu giáp lai hình và giáp lai tất cả các trang. Họ sẽ hiểu.

Comment

Dạ thầy ơi, khi em in ra thì có 4 trang. Các trang đó em in lên 1 tờ A4 là thành 2 tờ A4 rồi bấm lại với nhau chứ không in 4 trang lên 1 tờ A3 được. Như vậy em xin giáp lai vẫn được chứ ạ?

Comment

Với lại thầy ơi cho em hỏi thêm là em đã thử tất cả trình duyệt nhưng khi xuất file vẫn bị hơi lỗi nhưng đọc được rõ ràng. Như thế thì trường có chấp nhận không ạ

Comment

cho e hỏi sao phần lý lịch sv nó kêu không có quyền truy cập với vô 1 lúc nó thoát ra là sao ạ?

Comment

phần đối tượng

phần đối tượng phải chọn và ghi thế nào ạ em dg phân vân ko bk điền thế nào

Comment

Originally posted by 17520595 View Post
                        Dạ thầy ơi, khi em in ra thì có 4 trang. Các trang đó em in lên 1 tờ A4 là thành 2 tờ A4 rồi bấm lại với nhau chứ không in 4 trang lên 1 tờ A3 được. Như vậy em xin giáp lai vẫn được chứ ạ?
                        Được em!

Với lại thầy ơi cho em hỏi thêm là em đã thử tất cả trình duyệt nhưng khi xuất file vẫn bị hơi lỗi nhưng đọc được rõ ràng. Như thế thì trường có chấp nhận không ạ
                        Em có thể chụp và gửi lên để xem thử lỗi là lỗi gì nhé! Nhớ che phần thông tin cá nhân

Originally posted by xsKaisx View Post
                        cho e hỏi sao phần lý lịch sv nó kêu không có quyền truy cập với vô 1 lúc nó thoát ra là sao ạ?
                        Em đăng nhập bằng tài khoản trường cấp. Hệ thống có giới hạn thời gian login, quá thời gian này sẽ tự động out khỏi tài khoản.

Originally posted by 17521140 View Post
                        phần đối tượng phải chọn và ghi thế nào ạ em dg phân vân ko bk điền thế nào
                        Em thuộc đối tượng ưu tiên nào thì em điền, Không thuộc diện đối tượng ưu tiên thì để không. Cái này đã có trong phiếu dự thị THPT của em!

Comment

Dạ đây ạ! Lỗi dấu bị xấu như thế này có chấp nhận được không ạ?

Comment

Thầy cho e hỏi là khi điền do ba mẹ em không xài email nên em không có nhập phần đó, sau khi nhập xong các thông tin còn lại và bấm lưu thì em bị "văng" ra ngoài lại trang đăng nhập và nhận được thông báo là "bạn không có quyền truy cập trang này" mong thầy giúp em, em cám ơn ạ

Comment

[ATTACH=CONFIG]22388[/ATTACH]
                              Dạ đây ạ! Lỗi dấu bị xấu như thế này có chấp nhận được không ạ?
                              Không sao em nhé

Originally posted by 17520314 View Post
                              Thầy cho e hỏi là khi điền do ba mẹ em không xài email nên em không có nhập phần đó, sau khi nhập xong các thông tin còn lại và bấm lưu thì em bị "văng" ra ngoài lại trang đăng nhập và nhận được thông báo là "bạn không có quyền truy cập trang này" mong thầy giúp em, em cám ơn ạ
                              Em đăng nhập bằng tài khoản trường cấp. Hệ thống có giới hạn thời gian login, quá thời gian này sẽ tự động out khỏi tài khoản, em cần khai thông tin nhanh hơn thời gian giới hạn này.

Comment

mẹ em không may dã mất là ghi đã mất tại tất cả các thông tin hay sao ạ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X