Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Hỏi đáp thủ tục nhập học] 4. Lý lịch sinh viên theo mẫu của Trường

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

cho em hỏi

mẹ em không may đã mất thì em viết đã mất vào tất cả thông tin hay sao ạ

Comment

dạ cho em hỏi cái mã ngành của em là clc nhưng khi vào lý lịch sinh viên thì mã thiếu '_CLC' rồi ạ như thế này có sao không?

Comment

dạ cho em hỏi em ấn lưu xong thì nó load lại trang và báo lý lịch đã được cập nhật nhưng xem lại thì thấy mẫy chỗ điền trống và k có nút xuất file PDF

Comment

Phần địa chỉ tạm trú thì ghi địa chỉ nhà hiện tại của em hay sao ạ ?

Comment

Originally posted by 17520557 View Post
            mẹ em không may đã mất thì em viết đã mất vào tất cả thông tin hay sao ạ
            Đúng rồi em. :'(
            - "Stay hungry, stay foolish" - Steve :dribble:

Comment

Lí lịch mình in 1 hay 2 mặt ạ

Comment

ad sao e vào khai lí lich mà khi lưu thì lại bị lỗi " bạn không có quyền truy cập trang này" là sao v

Comment

Originally posted by 17520730 View Post
                  ad sao e vào khai lí lich mà khi lưu thì lại bị lỗi " bạn không có quyền truy cập trang này" là sao v
                  Do bạn đã kéo dài thời gian điền lí lịch nên log out acc ấy, bạn đăng nhập acc lại rồi điền cho nhanh vô, tốt nhất là điền 1 mạch luôn đừng đi làm việc khác.

Comment

Cho e hỏi phần cam đoan của gia đình về lời khai của sinh viên thì người viết cam đoan có phải ký tên không ạ?

Comment

Do chưa có đầy đủ thông tin nên em chỉ nhập một vài thông tin rồi lưu lại, định để hôm sau bổ sung nhưng sau đó bổ sung rồi lại không lưu được thông tin bổ sung nữa thì phải làm sao ạ?

Comment

Dạ cho e hỏi e in lí lịch ra 2 mặt thì mình bấm gym ngang hay gym góc v? và chổ cam đoan của gia đình thì ghi gì v ạ?

Comment

Vấn đề hồ sơ nhập học

Cho em hỏi tại sao trong lý lịch SV ghi là địa chỉ tạm trú đến khi in ra lại ghi Hộ khẩu thường trú vậy?

Comment

dạ cho em hỏi cái mã ngành của em là 52480101_CLC nhưng khi vào lý lịch sinh viên thì mã chỉ còn 52480101 thiếu '_CLC' rồi ạ như thế này có sao không?

Comment

cho em hỏi về địa chỉ tạm trú, do 2-3 tháng nữa là em chuyển nhà vậy em nên ghi địa chỉ nhà mới hay địa chỉ nhà hiện tại em đang ở vậy ạ? với lại ngành học em đăng ký là CLC mà lý lịch ghi thiếu CLC thì cỏ ảnh hưởng không ạ?

Comment

thầy ơi cho e hỏi là lí lịch học sinh cần làm mấy bản ạ

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X