Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chương trình học bổng “Sinh viên tài năng VNPT” lên đến 50 triệu đồng/năm - Hạn chót 09/10/2019

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toannv View Post
    Chào các bạn!
    Do dịch nên lịch phỏng vấn các bạn chưa tổ chức được, dự kiến tháng 6 này sẽ phỏng vấn.
    Bạn SV nào muốn nộp hồ sơ thì nộp lại trước 9:00 sáng thứ hai 1/6/2020.
    Chào thầy ạ,
    Em muốn hỏi về thời gian phỏng vấn cụ thể ạ, đã cuối tháng 6 và vẫn chưa có thông báo ạ.

Comment

Originally posted by 17521104 View Post

Chào thầy ạ,
      Em muốn hỏi về thời gian phỏng vấn cụ thể ạ, đã cuối tháng 6 và vẫn chưa có thông báo ạ.
      Chào các bạn!
      Công ty vừa báo lại là công ty đang điều chỉnh lịch trình, sẽ có thời gian phỏng vấn sớm.
      các bạn yên tâm phần nào nhé.

Comment

Originally posted by toannv View Post
        Chào các bạn!
        Công ty vừa báo lại là công ty đang điều chỉnh lịch trình, sẽ có thời gian phỏng vấn sớm.
        các bạn yên tâm phần nào nhé.
        Dạ vậy thì thầy cho em hỏi Học bổng nếu được nhận sẽ được tính từ đầu HK1 năm nay hay tính bắt đầu từ năm học sau vậy thầy. Em cảm ơn ạ.

Comment

Thầy Toàn ơi thầy cho em hỏi là khi nào có kết quả học bổng VNPT vậy thầy. Em cảm ơn ạ.

Comment

Chào thầy,
            Em muốn hỏi khi nào sẽ có kết quả phỏng vấn vậy ạ? Lúc phỏng vấn công ty có nói sau 1 tuần sẽ có kết quả, hiện tại là 2 tuần rồi ạ.
            Thời gian này là đợt để đăng kí thực tập, em hy vọng có kết quả sớm để có kế hoạch phù hợp ạ.
            Em cảm ơn ạ.

Comment

Chào em!
              Tôi có hỏi công ty thì họ báo là đã có kết quả chính thức từ tập đoàn. Họ đang chuyển văn bản đến các bạn.

Comment

Chào các bạn!
                Tôi xin công bố kết quả SV được xét nhận HB này:
                MSSV Họ tên
                17521007 Trần Hữu Thanh Tâm
                17520944 Đặng Hồng Quang
                16520982 Nguyễn Đông Quân
                17521104 Lê Thị Huyền Thư
                17520536 Hoàng Ngọc Hùng
                17520183 Lê Bá Trực
                17521019 Trần Nhật Tân
                Các bạn SV có tên trên kiểm tra email để biết các thủ tục tiếp theo nhé,
                Chúc mừng các bạn.
                Last edited by toannv; 10-08-2020, 17:04.

Comment

Em chào thầy, các anh/chị bên ban nhân sự của VNPT, các bạn sinh viên.

Trước hết em xin cảm ơn quý công ty đã tạo điều kiện cho sv chúng em đã có cơ hội được phỏng vấn để nhận được học bổng từ phía công ty, cũng như chúc mừng các bạn đã nhận được học bổng.

Nhưng qua đây, em cũng muốn bày tỏ thật sự thất vọng về quy trình nộp hồ sơ, phỏng vấn, cũng như thời gian trả kết quả từ phía công ty. Chương trình học bổng mở nộp hồ sơ từ tháng 9/2019. Em không rõ vì sao chương trình liên tục được mở rộng thời gian nộp bảng điểm, cũng như thời gian dự kiến phỏng vấn bị kéo dài ra. Ngoài ra cũng do tình hình dịch bệnh Covid bất khả kháng cũng góp phần kéo dài thêm quy trình này. Thêm nữa, sau khi phỏng vấn, bên phía công ty thông báo thời gian kết quả từ 1-2 tuần, nhưng kết quả được thông báo lại khá trễ so với khoảng thời gian trên. Điều này khiến em thất vọng nhiều nhất, vì trong khoảng thời gian chờ đợi trên em đã mất đi khá nhiều cơ hội để nộp CV vào các công ty khác.

Một chút ý kiến và trải lòng của em.

​​​

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X