Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề về diểm danh tự động

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Vấn đề về diểm danh tự động

Cho em hỏi điểm danh tự động rồi thì khỏi cần diểm danh trong lớp nữa hả ? hay chỉ là diểm danh trong các tiết học lý thuyết, còn tiết bài tập thì các thầy tự điểm danh hay sao ạ. Nếu điểm danh tự động thì sẽ có người điểm danh hộ rồi cúp học thì sao ạ. Mong giải đáp giúp em vấn đề này. Em xin cảm ơn nhiều

Cho em hỏi điểm danh tự động rồi thì khỏi cần diểm danh trong lớp nữa hả ? hay chỉ là diểm danh trong các tiết học lý thuyết, còn tiết bài tập thì các thầy tự điểm danh hay sao ạ. Nếu điểm danh tự động thì sẽ có người điểm danh hộ rồi cúp học thì sao ạ. Mong giải đáp giúp em vấn đề này. Em xin cảm ơn nhiều
    Có phải bạn đang nói về việc điểm danh trên app UIT? Theo mình biết thì điểm danh đó dành cho các sinh viên thuộc chương trình đặc biệt thôi. Cái đó có tính vào điểm rèn luyện hay không thì Văn phòng OEP chưa có thông báo chính thức nhé bạn.
    Còn vấn đề điểm danh trong lớp là do giảng viên nhé bạn, cái đó tuỳ theo giảng viên nhưng mình hay thấy sẽ tính vào điểm học tập môn đó.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X