Announcement

Collapse
No announcement yet.

Đã có kết quả xét tuyển2017

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 11520194
    replied
    Originally posted by 17520914 View Post
    e đậu ngành công nghệ thông tin của trưởng ta rồi ạ! sao e k thấy có chị hay bạn nữ nào vậy nhỉ )
    đơn giản vì e là nữ nên muốn tìm hiểu thêm về trường ta ạ!
    Nhiều là đằng khác nha em, em cứ iên tâm:haha:

Leave a comment:

• nhockxike089
    replied
    nghành này đa số toàn là nam nhé

Leave a comment:

• 14520492
    replied
    Originally posted by 17521197 View Post
    KTMT nè, chào mấy anh khoá trên ) có ai đam mê phần cứng máy tính giống em không?
    Welcome. Đam mê phần cứng nhưn vào học rồi mới thấy nó khác xa cái mà e tưởng tượng lắm. Thân

Leave a comment:

• 11520537
    replied
    Originally posted by 17521197 View Post
    KTMT nè, chào mấy anh khoá trên ) có ai đam mê phần cứng máy tính giống em không?
    Hờ hờ, bọn anh học KTMT mà chẳng sờ mó được mấy cái Phần cứng Máy tính lần nào đây này, chứ nói gì đến đam mê hả em. Học đi rồi sẽ thấy, đời cứ ngỡ là mơ.

Leave a comment:

• 11520537
    replied
    Originally posted by 11520549 View Post
    Sao toàn mấy thánh bên KTMT không vậy nè, chém ghê quá ) , Về cơ bản chắc là đúng, cái nào rõ ràng thì thí sinh an tâm hơn. Nói chung là vui lắm "Ba má ơi con đậu rồi."
    Về nâng cao cũng đúng luôn nhá, cơ bản thì ăn thua gì. Mà nói thật, không biết có bao nhiêu đứa trụ được hết 4.5 năm.

Leave a comment:

• 17521197
    replied

Leave a comment:

• 10520058
    replied
    tạch rồi :sosad:

Leave a comment:

• 17520897
    replied
    Originally posted by 17520706 View Post
    Em buồn quá. Em cứ tưởng học phí CNTT rẻ hơn CLC. Em đậu CTTT. Nhưng giờ k muốn học huhu. Cũng k đc xét các NV sau luôn (
    Ủa cntt là ngành hệ đại trà sao mắc được bạn ???

Leave a comment:

• 11520549
    replied
    Originally posted by 11520272 View Post
    Điểm ngành Kỹ thuật Máy tính phản ánh khá chính xác xu hướng thế giới hiện tại. Các ngành MMT&TT và HTTT điểm năm nay đi xuống, thấp hơn cả KTMT.
    Originally posted by 11520537 View Post
    Miễn bình luận nha thanh niên qua Thái.
    Originally posted by 11520194 View Post
    Quá chuẩn, khoa KTMT đánh giá đúng xu hướng hiện tại.
    Sao toàn mấy thánh bên KTMT không vậy nè, chém ghê quá ) , Về cơ bản chắc là đúng, cái nào rõ ràng thì thí sinh an tâm hơn. Nói chung là vui lắm "Ba má ơi con đậu rồi."

Leave a comment:

• 12520066
    replied
    Đọc post này nhớ hồi đăng nhập lần đầu vào forum trường quá :sunglasses:

Nhân tiên không biết các siêu nhân đậu KTPM đâu nhỉ, 9d 1 môn, trâu vãi luông :sunglasses::sunglasses:

Leave a comment:

• 11520272
    replied
    Originally posted by 17521132 View Post
    Em đậu rồi, mừng quá :sosad:
    Chúc mừng các bạn đã đậu nhe.

Leave a comment:

• 17521132
    replied
    Em đậu rồi, mừng quá :sosad:

Leave a comment:

• 17520706
    replied
    Em buồn quá. Em cứ tưởng học phí CNTT rẻ hơn CLC. Em đậu CTTT. Nhưng giờ k muốn học huhu. Cũng k đc xét các NV sau luôn (

Leave a comment:

• 15520983
    replied
    Originally posted by 11520272 View Post
    Điểm ngành Kỹ thuật Máy tính phản ánh khá chính xác xu hướng thế giới hiện tại. Các ngành MMT&TT và HTTT điểm năm nay đi xuống, thấp hơn cả KTMT.
    Đâu có anh, e nghĩ là năm ngoái điểm chuẩn cao --> tâm lý các bạn không dám nộp vào --> thành ra năm nay điểm thấp. Ngược lại, điểm KTMT năm ngoái thấp --> các bạn đăng ký vào nhiều --> điểm năm nay cao hơn thôi
    Mà điểm số của 1 trường thôi cũng đâu quyết định được xu hướng của thế giới như thế nào. Mặc dù không thể phủ nhận ngành KTMT càng ngày càng phát triển

Leave a comment:

• 11520194
    replied
    Originally posted by 17521180 View Post
    Cho em hỏi nv1 của em là KHTN mà UIT có giấy báo nhập học tên em vậy là em rớt KHTN phải không ạ.
    Tùy trường có thời gian thông báo kết quả khác nhau. Nếu đậu 2 trường thì quyền lựa chọn là của em, em nộp giấy cho trường nào thì học trường ấy nhé.

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X