Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kết quả cuộc thi Code đến 23h.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kết quả cuộc thi Code đến 23h.

Chào các bạn

Cuộc thi code đến 23h đêm thứ hai 11/09/2017 của chúng ta đã diễn ra thành công tốt đẹp. Các vận động viên "code đua" của chúng ta đã có sự bám đuổi và bắt phá gay gắt, kịch tính đến phút chót. Kết quả chung cuộc đã được thể hiện ở scoreboard:

Tuy nhiên. Theo kết quả thẩm định của BTC thì bạn sinh viên mang mã số 16521386, con số đã liên tục chiếm lĩnh vị trí đầu bảng xếp hạng, lại không phải là người trực tiếp tham gia cuộc thi. Bạn 16521386 tối hôm đó đang tận hưởng không khí tĩnh lặng thanh tao của màn đềm thì đùng phát được báo tin là mình có giải nhất.

Vậy nên Ban tổ chức xin thông báo đến:
    Cao nhân giấu mặt nào đã mượn MSSV 16521386 vào tàn sát gần hết cái đề của Ban Tổ chức:
    Nếu bạn đọc được tin này xin hãy lộ diện vào sáng ngày thứ Bảy, 16/09/2017 để nhận giải thưởng danh giá của mình.

Toàn thể sinh viên đã tham gia cuộc thi rất mong tin bạn. Lưu ý, khi đi nhớ mang theo bài giải kèm giải thích các câu bạn đã làm để chứng minh danh phận của mình.

Nếu chân nhân không lộ tướng, Ban Tổ chức sẽ trao các giải Nhất, Nhì, Ba cho các vị trí số 2, 3, 4 trên bảng xếp hạng.
    Last edited by truonganpn; 14-09-2017, 23:14.

Báo cáo...MSSV 16521386 đang ngủ bị bạn đánh thức dậy và hỏi " ông thi code hả " giật mình tỉnh cả ngủ ạ :sweat:
    Facebook: Fb/tuan.tran.1998
    Linkedin: https://www.linkedin.com/in/tuan-tran-anh-13093b147/
    Email: Tuanuit98@gmail.com

Comment

Thưa thầy có hướng dẫn giải đề không ạ ?

Comment

Originally posted by 16521533 View Post
        Thưa thầy có hướng dẫn giải đề không ạ ?
        Sẽ có giải đề vào sáng thứ 7 ở Lớp Cơ bản và Nâng cao.
        Last edited by toannv; 15-09-2017, 11:11.

Comment

Thầy ơi, mai nhận ở phòng nào vậy thầy , phải A217 không ạ ?

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X