Announcement

Collapse
No announcement yet.

SV được học miễn phí trên Coursesa

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SV được học miễn phí trên Coursesa

Chào thầy,
    Đợt covid này Coursera đang offer truy cập full và lấy chứng chỉ đối với các khóa học cho đối tượng sinh viên các trường đại học, em trước đó đã có account Coursera thì chỉ cần add thêm mail trường và xác thực qua email là xong. Offer sẽ hết hạn vào cuối tháng 9/2020. Mong thầy chia sẻ thông tin này rộng rãi đến sinh viên trường để các bạn có thể học và lấy được chứng chỉ ạ
    https://www.coursera.org/for-univers...llege-students

Cảm ơn anh rất nhiều vì thông tin bổ ích này, em muốn lấy certificate của một khóa mà hông đủ tiền.

Comment

Originally posted by 16521183 View Post
      Cảm ơn anh rất nhiều vì thông tin bổ ích này, em muốn lấy certificate của một khóa mà hông đủ tiền.
      cái này có thể viết 2 đoạn hơn 150 từ để xin financial aid cũng được á ^^

Comment

Originally posted by 15520953 View Post

cái này có thể viết 2 đoạn hơn 150 từ để xin financial aid cũng được á ^^
        Ví dụ khóa Deep learning specialization có 5 course thành phần trong đó, nếu muốn có chứng chỉ của Deep learning specialization sẽ phải xin financial aid 5 lần. Còn đợt này bạn sẽ không cần phải xin financial aid nữa.

Comment

Có cái này thì hay quá, cảm ơn bạn đã chia sẻ

Comment

Hi anh,
            Là mình chỉ dc học tới cuối tháng 9 là free còn sau đó enroll hoặc những khóa mình đang học nhưng cuối tháng 9 r thì phải trả phí hết phải k ạ?

Comment

Originally posted by 17520518 View Post
              Hi anh,
              Là mình chỉ dc học tới cuối tháng 9 là free còn sau đó enroll hoặc những khóa mình đang học nhưng cuối tháng 9 r thì phải trả phí hết phải k ạ?
              Vào phần Frequently Asked Questionsở cuối link sẽ có giải đáp nha bạn.

Q: What are the deadlines for free access?
              A: The sign up deadline has been extended! After you sign up, you have until September 30, 2020, to enroll in any of the included 3,800 courses, Guided Projects, Specializations, and Professional Certificates. For any course you enroll in on or before September 30, 2020, you will continue to have free access for at least two months from the date of enrollment to complete them. After your free access concludes, you have three options for continuing your coursework: 1) pay to enroll, 2) apply for financial aid, or 3) audit the course for free.

Comment

Cảm ơn bạn rất nhiều!!

Comment

Originally posted by 15520576 View Post
                  Chào thầy,
                  Đợt covid này Coursera đang offer truy cập full và lấy chứng chỉ đối với các khóa học cho đối tượng sinh viên các trường đại học, em trước đó đã có account Coursera thì chỉ cần add thêm mail trường và xác thực qua email là xong. Offer sẽ hết hạn vào cuối tháng 9/2020. Mong thầy chia sẻ thông tin này rộng rãi đến sinh viên trường để các bạn có thể học và lấy được chứng chỉ ạ
                  https://www.coursera.org/for-univers...llege-students
                  Thank you so much for this post!

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X