Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mời SV đăng ký tham gia cuộc ICPC Online các vòng UIT, Bắc, Trung, Nam và Toàn quốc năm 2020

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mời SV đăng ký tham gia cuộc ICPC Online các vòng UIT, Bắc, Trung, Nam và Toàn quốc năm 2020

Chào các bạn!
    Đến hẹn lại lên chúng ta vào mùa OLP-ICPC 2020 và điểm đến là Olypmpic Tin học SV Toàn quốc 2020 & The 2020 ICPC Asia CanTho 2020 tại Trường ĐH Cần Thơ từ 8-12/12/2020. Để tạo điều kiện cho các bạn SV UIT được cọ sát thi đấu, Trường sẽ hỗ trợ các bạn đăng ký dự thi 4 vòng đấu online - sinh viên click vào từng link bên dưới để xemMột số thông tin thêm:
    • Hạn chót đăng ký trước ngày diễn ra cuộc thi số (1)(2)(3)(4) là 5 ngày.
    • Hình thức thi ACM: 3 bạn SV 1 nhóm làm chung cỡ 10 bài trong vòng 5 tiếng. Đề thi bằng tiếng Anh, SV được sử dụng từ điển giấy. SV được mang theo 20 trang tài liệu in 2 mặt. SV thi online tập trung thi chung tại UIT hoặc ở nhà; vòng thi Quốc gia Online thì các bạn thi ở UIT.
    • Sinh viên có đăng ký thi và giải được >= 1 bài thì sẽ được cộng ĐRL theo qui định
    • Lệ phí thi: miễn phí với cuộc thi số (1)(2)(3)(4). SV/Nhóm SV có thành tích tốt sẽ được đài thọ một phần hoặc toàn bộ chi phí đi Cần Thơ dự thi.
    • Các thông tin khẩn và mới được cập nhật sẽ được cập nhật
    Last edited by toannv; 28-10-2020, 12:23.

Chào các bạn!
    Do một số bạn SV Khoá 2020 có thể bị mắc bận lịch tham gia chương trình ngoại khoá của OEP nên các bạn có thể lựa chọn
    - Hoặc là tham gia thi ICPC
    - Hoặc là tham gia ngoại khoá
    Nếu các bạn muốn tham gia ICPC và không tham gia ngoại khoá thì các bạn có thể email xin phép
    to - địa chỉ nhận: vpdb@uit.edu.vn và olp@uit.edu.vn
    subject - chủ đề: Thư xin phép vắng hoạt động Chuỗi chương trình Chào Tân sinh viên OEP 2020
    content - nội dung:
    Kính gửi Văn phòng các Chương trình Đặc biệt
    Em tên là <Họ tên SV>, MSSV: <MSSV>, học lớp <Lớp sinh viên>
    Hôm nay em viết thư này để kính mong Văn phòng cho em được vắng hoạt động Chuỗi chương trình Chào Tân sinh viên OEP 2020 vì lí do em đi tham dự kỳ thi ICPC <SV ghi ngày mấy vào>
    Em xin cam kết <SV cam kết gì thì ghi vào>
    Em cảm ơn Quý Văn phòng.

Comment

LHQC

Collapse
    Working...
    X