Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỗ trợ dành cho SV có hoàn cảnh ảnh hưởng bởi bão lụt trong tháng 10/2020

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỗ trợ dành cho SV có hoàn cảnh ảnh hưởng bởi bão lụt trong tháng 10/2020

[Cập nhật 02/11/2020]
    Hạn chót đăng ký được gia hạn là ngày 3/11/2020
    [Cập nhật 01/11/2020]
    - Để nắm thêm thông tin về tình hình của các bạn, Phòng CTSV sẽ phỏng vấn thêm các bạn đã đăng ký, các bạn đăng ký thời gian phỏng vấn bằng cách đăng ký tại link https://docs.google.com/spreadsheets/d/1GJduYTomWjBSdyxkPwkMhDQ7BCx5R6_jzEAzxj6HT6U/edit?usp=sharing.
    [Cập nhật 20/10/2020]
    - Nếu SV Khoá 2020 chưa có STK ACB hay BIDV thì SV có thể điền số 0 vào số tài khoản. Sau này, nếu được xét thì SV cập nhật sau.
    [Cập nhật 19/10/2020]
    - Hạn chót đăng ký 7:30 ngày 30/10/2020
    - Sinh viên chú ý điền Số tài khoản Ngân hàng chứ không phải số thẻ ATM. Nếu SV chưa có số tài khoản ... thì SV có thể kiểm tra lại thẻ KTX , hoặc thẻ Thư viện Trung tâm của mình đã bao gồm Số tài khoản Ngân hàng chưa? Tình trạng của Tài khoản đó còn hoạt động không? Nếu chưa có thì SV có thể đăng ký mới.

---

Chào các bạn!
    Nhằm nắm thông tin và có sự hỗ trợ với SV có hoàn cảnh khó khăn do bão lụt trong tháng 10/2020. Các bạn có thể điền thông tin ở https://forms.gle/SDTqC2KArzzHfesk7
    Các bạn theo dõi ở đây nhé.
    Trân trọng.
    Last edited by toannv; 02-11-2020, 17:23.

cho em hỏi là phần minh chứng chụp hình ảnh nhà nhưng mà em không đang ở nhà thì làm sao chụp ạ? Em chỉ có ảnh hồi trước đây 1 tháng thôi ạ.

Comment

Originally posted by 16521852 View Post
      cho em hỏi là phần minh chứng chụp hình ảnh nhà nhưng mà em không đang ở nhà thì làm sao chụp ạ? Em chỉ có ảnh hồi trước đây 1 tháng thôi ạ.
      Chào em!
      Chỗ trang 3 em đưa hình cũ cũng được em.
      Còn trang 4 thì em mới đưa hình thiệt hai - nhưng không bắt buộc SV phải cung cấp minh chứng. Nhưng SV cung cấp minh chứng thì mới có tính thuyết phục.
      Last edited by toannv; 17-10-2020, 15:38.

Comment

Cho em hỏi là sao form không có chức năng update file ạ, hoặc giờ em muốn edit file thì phải làm sao ạ?

Comment

Originally posted by 19521737 View Post
          Cho em hỏi là sao form không có chức năng update file ạ, hoặc giờ em muốn edit file thì phải làm sao ạ?
          Thì chức năng này trên Google Form không có.
          Nếu em muốn xóa file nào thì cứ email cho CTSV để CTSV xóa file đó.
          Last edited by toannv; 18-10-2020, 08:33.

Comment

Originally posted by toannv View Post

Thì chức năng này trên Google Form không có.
            Nếu em muốn xóa file nào thì chứ email cho CTSV để CTSV xóa file đó.
            Chào admin ạ.
            Em đã nhờ CTSV xóa giúp file nhưng khi vào lại link cũ hay link mới mà CTSV cho thì mọi thứ vẫn còn và không cho thay đổi ạ. Em vẫn không thể update file mới ạ.
            Mong ad xem xét và giúp đỡ ạ

Comment

Chào admin ạ.
              Em đã nhờ CTSV xóa giúp file nhưng khi vào lại link cũ hay link mới mà CTSV cho thì mọi thứ vẫn còn và không cho thay đổi ạ. Em vẫn không thể update file mới ạ.
              Mong ad xem xét và giúp đỡ ạ
              Chào em!
              Em thử vào lại link https://forms.gle/SDTqC2KArzzHfesk7 xem sao

Comment

Originally posted by toannv View Post

Chào em!
                Em thử vào lại link https://forms.gle/SDTqC2KArzzHfesk7 xem sao
                Em đã thử và vẫn không được ạ

Comment

Cho em hỏi nếu e ko có thẻ BIDV có đc sài thẻ khác ko ạ ?

Comment

Em chào phòng CTSV ạ! Hiện tại giờ nhà em cũng như vùng quê LỆ THỦY bị lũ lụt nghiêm trọng, mất điện toàn diện rộng, không kết nối mạng, điện thoại không có pin thì làm sao mà chụp ảnh đăng ký form được ạ! Em xin cảm ơn!

Comment

Originally posted by 19522446 View Post
                      Em chào phòng CTSV ạ! Hiện tại giờ nhà em cũng như vùng quê LỆ THỦY bị lũ lụt nghiêm trọng, mất điện toàn diện rộng, không kết nối mạng, điện thoại không có pin thì làm sao mà chụp ảnh đăng ký form được ạ! Em xin cảm ơn!
                      Chào em!
                      Hạn chót đăng ký đến ngày 30/10, do đó em có thể từ từ chờ cập nhật.
                      Chứ thông tin không đủ thì sao mà xét hả em?

Comment

Em chào phòng CTSV ạ! Cho em hỏi là yêu cầu tối thiếu 500 từ ở phần lý do có vấn đề phải không ạ? Bởi vì em nhập nhiều hơn 500 từ thì form cũng báo là yêu cầu tối thiểu 500 từ.
                        Em xin cảm ơn ạ!

Comment

Originally posted by 19521944 View Post
                          Cho em hỏi nếu e ko có thẻ BIDV có đc sài thẻ khác ko ạ ?
                          Form chỉ nói em điền số tài khoản ngân hàng, mà sài thẻ (ATM) làm gì ? Em coi lại #1 nhé
                          Last edited by toannv; 19-10-2020, 21:01.

Comment

Originally posted by 19521397 View Post
                            Em chào phòng CTSV ạ! Cho em hỏi là yêu cầu tối thiếu 500 từ ở phần lý do có vấn đề phải không ạ? Bởi vì em nhập nhiều hơn 500 từ thì form cũng báo là yêu cầu tối thiểu 500 từ.
                            Em xin cảm ơn ạ!
                            Em đếm thử em điền hơn 2000 ký tự không?

Comment

Em đã thử và vẫn không được ạ
                              Tôi xóa phần khai báo của em rồi đó. Em điền lại từ đầu đi.

Comment

LHQC

Collapse
                              Working...
                              X