Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Tình cảm]Các bạn giúp mình với :((

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 10520409 View Post
    P/s: Có một người để yêu như bạn là hạnh phúc lắm rồi,.
    like cái này )

Originally posted by 07520004 View Post
    Yêu là khổ! Cái này là chân lý rồi. .
    câu này có vế sau nữa mà "Yêu là khổ!, k0 yêu là lỗ"

lại bị đánh dấu là thành phần nguy hiểm tâm lý không ổn định cần phải tránh xa là bị nghỉ chơi nhá
    ơ, câu này hay thật ^^
    Thanh lý Bàn,Quạt,Vỉ nướng Hàn QUốc https://forum.uit.edu.vn/threads/679...-nhat-HCM-TDuc
    buddies keep in touch: mobi 01217 757819 funnydinosaur@yahoo.com https://www.facebook.com/media/set/?...7084021&type=3

Comment

Chủ đề hot đấy!
      Đinh Chí Thành | Elearning | Ứng Dụng Cloud | Tutorial| Ebook | Video | Gallery

Comment

Originally posted by 08520073 View Post
        xin lỗi nh mình không đủ kiên nhẫn để đọc hết bài của bạn mới cmt.
        ta cũng vậy, haha

Originally posted by 10520074 View Post
        Bạn đã "đau khổ" 6 năm, đã từng yêu cách đây 6 năm. Bây giờ bạn bao nhiêu tuổi thì mình không biết, nhưng mình nghĩ 6 năm trước đây nó chỉ là một tình yêu khá "trẻ con", và không biết cái gì đã khiến bạn phải đặt ra 3 lời thề kia (thường thấy trong phim tình cảm, lại còn cô bạn giống trong phim của bạn nữa).
        Có thể thấy được bạn là một con người suy nghĩ quá nhiều (do xem phim tình cảm nhiều chẳng hạn ) và bây giờ đầu óc bạn trở nên "như thế".
        thiệt tình mình cũng thấy đầu óc chủ topic ... "như thế"

(cái này là mình nói thiệt tình, bạn đừng nge vậy mà buồn rồi ... nghĩ quẩn =_+ cuộc đời này còn nhiều điều tươi đẹp lắm nha ^^)
        Thanh lý Bàn,Quạt,Vỉ nướng Hàn QUốc https://forum.uit.edu.vn/threads/679...-nhat-HCM-TDuc
        buddies keep in touch: mobi 01217 757819 funnydinosaur@yahoo.com https://www.facebook.com/media/set/?...7084021&type=3

Comment

superman mà sao thấy yếu sìu vậy nhỉ. mạnh mẽ lên chứ.
          University of Information Technology
          Cao Văn Nhàn _ CE10520355
          SĐT: 0188 403 4943

Email: caovannhan2002@gmail.com

Comment

Chủ thớt post lên Voz để xin gạch đi. Chắc cao nhân ở trển cũng lắm đó
            Muốn trở thành sv 5 tốt chứ?
            ---> GIAO LƯU SINH VIÊN 5 TỐT :sunglassesỄ HAY KHÓ:look_down::happy:

Comment

Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
              Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm.

Hi vọng là chủ thớt hiểu.

Comment

Originally posted by 08520521 View Post
                Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
                Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm.

Hi vọng là chủ thớt hiểu.
                Thà một lần hôn em rồi bị tát
                Còn hơn cả đời nhìn thằng khác hôn em )
                Một khẩu súng giữ hai trời Nam Bắc,
                Một dấu chân in màu đất hai miền.

------------------------------------------------------

Comment

Theo a thì em cứ bình tĩnh. Cứ tự nhiên và xem như bạn bè bình thường. Cứ đặt tâm lý phải yêu, phải thích, phải lấy làm vợ ...v...v chỉ làm cho mối quan hệ thêm phức tạp mà thôi. Khi thời gian đủ lâu thì cả 2 có một nền tảng vững chắc về kỷ niệm, mối quan hệ và hiểu đc tính tình nhau. Nếu có tình yêu thì nó sẽ tự đến, còn không thì ít ra ta cũng có một tình bạn đẹp.
                  Vấn đề luôn ở bản thân em, phải suy nghĩ thoáng và phải khéo.
                  Còn việc chia tay một người bạn cũ thì thôi, em phải chấp nhận điều đó. Suy nghĩ làm gì cho cản trở "tầm nhìn" ở phía trước. Nếu có duyên thì sau này còn gặp lại, không thì thôi. Tình yêu nhìn bên ngoài thì màu mè thế thôi chứ bên trong thì ... tùm lum chuyện hết!
                  --
                  PS: Anh vẫn còn độc thân nha =))

Comment

Suy nghĩ quá nhiều là tự làm hại bản thân thôi bạn à, làm những gì bạn thật sự muốn và chấp nhận mọi sự có thể đến thì cuộc sống mới có ý nghĩa. Mà mình thấy cảm giác bị thất tình hay bị từ chối đâu phải là quá tệ đâu hả bạn? Chí ít là nó còn cho bạn cảm giác mình thật sự "sống" và trải nghiệm được nhiều thứ!
                    Chúc bạn có tình yêu đẹp nhé!

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X