Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giải chạy/đi bộ, đạp xe mỗi ngày UIT15 VUI KHOE (cập nhật : thời gian kết thúc mới là 15/9)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 18521462
    replied
    Originally posted by toannv View Post
    Chào các bạn!
    Nếu bạn nào hoàn thành thì điền vào form này để BTC kiểm tra và gởi quà nhé: https://forms.gle/iKr6vr1qobq4xtdU9
    em chào thầy,

Vì lý do giãn cách xã hội, thầy có thể xem xét kéo dài thời gian của cụôc thi thêm không ạ ?

Em cảm ơn.

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Chào các bạn!
    Nếu bạn nào hoàn thành thì điền vào form này để BTC kiểm tra và gởi quà nhé: https://forms.gle/iKr6vr1qobq4xtdU9

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Chào các bạn!
    Sau thời gian thiết kế thì áo của cuộc thi đã có thiết kế sơ bộ: dự kiến sẽ tặng áo cho 82 bạn hoàn thành cuộc thi sớm nhất trong thời gian qui định.
    Mời các bạn cố gắng tham gia nhé

Last edited by toannv; 04-07-2021, 10:07.

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Originally posted by 20521631 View Post
    Dạ thầy cho em hỏi là trường hợp em có tham gia mà không hoàn thành >=500km thì có được cộng điểm rèn luyện không ạ.
    Chào bạn !
    BTC sẽ tính toán có mức cộng điểm hợp lý. Tuy nhiên 500km đó tính ra là chỉ có 100km đi bộ, tức là mỗi ngày bạn đi bộ 1,5km thì 2 tháng bạn sẽ gần đủ con số 100km.
    Cố lên bạn ơi.

Leave a comment:

• 20521631
    replied
    Dạ thầy cho em hỏi là trường hợp em có tham gia mà không hoàn thành >=500km thì có được cộng điểm rèn luyện không ạ.

Leave a comment:

• 18521611
    replied
    Originally posted by longnt View Post

Chào em,
    Data synced rồi nhé. Lý do là do em tham gia sau khi sự kiện bắt đầu, và cronjob (30p chạy 1 lần) chưa chạy ngay sau khi em login. Cho nên TH của em và các bạn tham gia sau, thì đợi từ 30-60p để được sync activities lại nhe.

BR,
    Long
    Dạ em cảm ơn anh!

Leave a comment:

• longnt
    replied
    Originally posted by 18521611 View Post
    Chào thầy,
    ​​​​​​Em thấy hoạt động chạy bộ 2 ngày 5/6 và 6/6 của em vẫn chưa được tính trên web ạ, mong thầy check lại giúp em ạ. Đây là link strava của em:
    Tue Ho Dang is a runner from Nha Trang, Khanh Hoa, Vietnam. Join Strava to track your activities, analyze your performance, and follow friends. Strava members can plan routes, participate in motivating challenges, and join clubs. Get started by signing up for free.

​​​​​Em xin cảm ơn,
    Trân trọng.
    Chào em,
    Data synced rồi nhé. Lý do là do em tham gia sau khi sự kiện bắt đầu, và cronjob (30p chạy 1 lần) chưa chạy ngay sau khi em login. Cho nên TH của em và các bạn tham gia sau, thì đợi từ 30-60p để được sync activities lại nhe.

BR,
    Long

Leave a comment:

• 18521611
    replied
    Chào thầy,
    ​​​​​​Em thấy hoạt động chạy bộ 2 ngày 5/6 và 6/6 của em vẫn chưa được tính trên web ạ, mong thầy check lại giúp em ạ. Đây là link strava của em:
    Tue Ho Dang is a runner from Nha Trang, Khanh Hoa, Vietnam. Join Strava to track your activities, analyze your performance, and follow friends. Strava members can plan routes, participate in motivating challenges, and join clubs. Get started by signing up for free.

​​​​​Em xin cảm ơn,
    Trân trọng.

Leave a comment:

• 18521462
    replied

Em gửi anh link activity của strava, a check giúp nhe.
    dạ link activity strava của em https://www.strava.com/athletes/34011464
    em mới xem lại, hình như hệ thống được cập nhật rồi ạ.
    em cảm ơn anh

Leave a comment:

• longnt
    replied
    Originally posted by 18521462 View Post

em mới kiểm tra lại, hệ thống chưa cập nhật lại mới anh. Anh xem lại giúp em với ạ. Bữa giờ em chạy hơn 20 km, mà hệ thống chỉ cập nhật có 17.3 km thôi anh.
    Em cảm ơn.
    Em gửi anh link activity của strava, a check giúp nhe.

Leave a comment:

• longnt
    replied
    Originally posted by 20521403 View Post
    dạ cái này tại lúc đầu em mới xài app lần đầu để chế độ run nhưng em đạp xe em không để ý em xin lỗi mọi người
    oki, ko sao em nhe, cố gắng duy trì nhé (y)

Leave a comment:

• 18521462
    replied

Em kiểm tra lại nhe, trên https://nghienchaybo.com/event-dashb...moi-ngay-uit15 có dữ liệu chạy của em rồi nhe
    em mới kiểm tra lại, hệ thống chưa cập nhật lại mới anh. Anh xem lại giúp em với ạ. Bữa giờ em chạy hơn 20 km, mà hệ thống chỉ cập nhật có 17.3 km thôi anh.
    Em cảm ơn.

Leave a comment:

• 20521403
    replied
    Các bạn chú ý:

Các bạn có thể dùng tính năng flag của Strava để report gian lận.
    ví dụ:
    Screenshot from 2021-06-05 13-31-04.png
    dạ cái này tại lúc đầu em mới xài app lần đầu để chế độ run nhưng em đạp xe em không để ý em xin lỗi mọi người

Leave a comment:

• 19520958
    replied
    Em chào Thầy và mọi người ạ. Em có chạy bằng strava nhưng khi em sửa từ "walk" sang "run" hôm qua,đến giờ vẫn chưa được hệ thống tính. Không biết là do sao ạ?
    Tài khoản em chạy là email sinh viên của em. Em xin cảm ơn.
    Last edited by 19520958; 05-06-2021, 15:56.

Leave a comment:

• 18521611
    replied
    Dạ cho em hỏi hoạt động chạy sáng nay của em chưa thấy tính điểm thế ạ?
    You do not have permission to view this gallery.
    This gallery has 1 photos.

Leave a comment:

LHQC

Collapse
Working...
X