Announcement

Collapse
No announcement yet.

Học bổng bâc Đại học Panasonic năm 2022 (deadline 10/7/2022)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• toannv
    commented on 's reply
    Tôi trả lời nhanh nhé em:
    1. Nếu em nhận được HB này rồi thì sẽ không được nhận HB KKHT trong 2 học kỳ kế tiếp
    2. Lý do học bổng này họ trao theo năm học nên em chỉ không nhận được HB trong 1 năm học thôi (2 học kỳ)

• toannv
    replied
    Originally posted by 20522153 View Post
    Em chào thầy!

Em đọc trong hồ sơ nộp học bổng cần phải có thư giới thiệu của trường. Thầy cho em hỏi em cần gặp văn phòng nào để xin giấy giới thiệu này ạ.

Em cảm ơn thầy rất nhiều!
    Chào em!
    Trong thông báo có mẫu của thư giới thiệu này. Trước tiên em nhờ một Thầy Cô nào đó dạy em mà biết rõ về em, sau đó em nhờ Thầy Cô đó viết giùm thư giới thiệu.
    Nếu em không nhờ được thì P.CTSV sẽ viết thư giới thiệu do em - dĩ nhiên là không thể hay bằng Thầy Cô mà biết rõ về em.

Leave a comment:

• 20522153
    replied
    Em chào thầy!

Em đọc trong hồ sơ nộp học bổng cần phải có thư giới thiệu của trường. Thầy cho em hỏi em cần gặp văn phòng nào để xin giấy giới thiệu này ạ.

Em cảm ơn thầy rất nhiều!

Leave a comment:

• 21522424
    replied
    Chào thầy!
    Em có một số thắc mắc:
    1) Chỗ mục giới hạn "SV sau khi nhận học bổng Panasonic không nhận sự hỗ trợ tài chính nào( trường đại học...)" kể cả học bổng KKHT sao ạ?
    2) Yêu cầu sv không nhận học bổng nào khác là chỉ tính trong năm sv nhận hb Panasonic (ví dụ năm 2022) thôi hay là từ năm 2022 về sau luôn ạ?

Leave a comment:

• toannv
    replied
    Chào các bạn !
    Nhằm tạo điều kiện và đáp ứng nguyện vọng của các bạn sinh viên ứng tuyển Học bổng Panasonic 2022, Văn phòng Học bổng xin thông báo gia hạn nộp hồ sơ Học bổng thêm
    10 ngày nữa, tới 23:59 ngày 10/07/2022.

Theo đó, các mốc thời gian đã thay đổi như sau:
    • 15/05/2022: Chính thức mở đơn đăng ký
    • 10/07/2022: Kết thúc vòng ứng tuyển, bắt đầu quá trình xét duyệt hồ sơ
    • 15 - 31/07/2022: Phỏng vấn vòng 1
    • 05 - 20/98/2022: Phỏng vấn vòng 2 và công bố kết quả
    • 09/2022: Lễ trao học bổng Panasonic 2022
    • 10/2022 - 04/2023: Các hoạt động đào tạo kỹ năng dành riêng cho 20 sinh viên đạt học bổng
    Hy vọng sự thay đổi này sẽ giúp các bạn sinh viên có thêm thời gian hoàn thiện và gửi về những bộ hồ sơ chất lượng nhất!

Leave a comment:

• Học bổng bâc Đại học Panasonic năm 2022 (deadline 10/7/2022)

Chào các bạn!
    Tôi xin gởi thông báo Học bổng bâc Đại học Panasonic năm 2022

Điều kiện tham gia:
    • Là công dân Việt Nam
    • Sinh viên đang theo học chính quy tại các trường đại học ở Việt Nam, ưu tiên các ngành khoa học, kỹ
    thuật, công nghệ, và kinh tế
    • Thành tích học tập đáp ứng một trong hai điều kiện sau:
    - Đối với sinh viên giỏi: Có tổng điểm trung bình tích lũy các năm học đại học: từ 8.0 (theo thang điểm 10)
    - Đối với sinh viên có hoàn cảnh gia đình khó khăn: có tổng điểm trung bình tích lũy các năm học đại học:
    từ 7,0 (theo thang điểm 10). Gia đình có hoàn cảnh kinh tế khó khăn với tổng thu nhập dưới 42 triệu VND/năm
    • Sau khi nhận học bổng Panasonic, KHÔNG nhận sự hỗ trợ tài chính (học bổng, tài trợ...) từ bất kỳ tổ
    chức, doanh nghiệp nào (bao gồm cả học bổng của trường đại học, Nhà nước...)

Các bạn xem chi tiết ở file: https://drive.google.com/file/d/1NiP...ew?usp=sharing
    Last edited by toannv; 28-05-2022, 09:47.

LHQC

Collapse
Working...
X