Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tìm freelancer

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tìm freelancer

*** Cơ hội cho các bạn Freelancer đây
    Công ty start up Industry Solutions 4.0 Unicorn đang cần tuyển freelancer cho dự án công ty. Các bạn là sinh viên năm 3, hoặc sắp tốt nghiệp muốn tham gia vào các dự án thực tế.
    Lợi ích các bạn nhận được là :
    + Được tham gia dự án thức tế để làm việc
    + Được training các mảng như: Web, android, IOS. Sẽ được bố trí vào mảng phù hợp với sở thích của bạn
    + Thời gian linh động, không cần đến trực tiếp công ty. Chủ động làm việc trong thời gian rãnh rỗi.
    + Thu nhập phù hợp với năng lực và thời gian của bạn bỏ ra ( kể cả trong thời gian training các bạn vẫn được hưởng).

****Số lượng tuyển có hạn.
    Vui lòng gửi cv của các bạn vào email sau industry4.0solutionunicorn@gmail.com.

em vừa gửi email cho anh

Comment

Originally posted by vunhan View Post
      em vừa gửi email cho anh
      Anh sẽ xem cv của em, nếu được anh sẽ hẹn em phỏng vấn.

Comment

Em chào anh,anh cho em biết yêu cầu chi tiết về mảng web bên mình được không ạ?Em cảm ơn

Comment

Mình được hông bạn

Comment

Originally posted by contrai_2vt View Post
            Em chào anh,anh cho em biết yêu cầu chi tiết về mảng web bên mình được không ạ?Em cảm ơn
            Chào bạn hiện tại bên mình, web đã full rồi. Không còn ai control mới cả. Khi nào cần thêm mình liên lạc với bạn sau nha. Nếu bạn hứng thú mảng khác thì vẫn còn! Vì tìm cho dự án freelance
            nên rất ít vị trí. Bạn có thể gửi cv vào email mình sẽ liên lạc với bạn sau.
            Bên mình không tìm những bạn giỏi, chỉ cần biết cơ bản để training và follow dự án là chính.

Comment

Originally posted by 10520251 View Post
              Mình được hông bạn
              Chú vào đầy, giao cho chú vài đứa để control. Mà chú vào thì trả tiền cho chú sao nổi. Hihi

Comment

anh ơi còn nhận CV nữa không anh.

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X