Announcement

Collapse
No announcement yet.

Chương trình cho SV ĐHQG-HCM vay ưu đãi để học tập lãi suất 0% năm 2022 - 2023

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Chương trình cho SV ĐHQG-HCM vay ưu đãi để học tập lãi suất 0% năm 2022 - 2023

Chi tiết ở https://forum.uit.edu.vn/node/558460

Chương trình cho SV ĐHQG-HCM vay ưu đãi để học tập lãi suất 0% năm 2022 - 2023

Nhằm hỗ trợ cho các bạn sinh viên có hoàn cảnh khó khăn được vay vốn học tập, ĐHQG-HCM triển khai chương trình vay ưu đãi lại suất 0%.

Chi tiết về chương trình, đối tượng và hồ sơ vay, các bạn xem file đính kèm.

*** Sinh viên vay lần đầu, nộp hồ sơ theo yêu cầu của công văn 115 tại phòng Phòng Công tác Sinh viên A101 trước ngày 15/11/2022

*** Sinh viên từ Khóa 2021 về trước đã được duyệt vay, nộp Đơn xin vay qua Quỹ Phát triển ĐHQG trước ngày 20/11/2021.

Mọi thắc mắc sinh viên có thể trao đổi tại topic này.
    Attached Files
    Last edited by toannv; 16-11-2022, 09:01.

Văn bằng 2 không được vay ạ ?

Comment

Originally posted by Mei Ho View Post
      Văn bằng 2 không được vay ạ ?
      Chào bạn!
      Bạn đọc kỹ file đính kèm có ghi cụ thể nhé.

Comment

Dạ em xin hỏi là trong trường hợp không có sổ hộ nghèo hay giấy xác nhận khó khăn nhưng mình thuộc trường hợp cha mẹ không chịu chu cấp tiền học thì có được xét không ạ?

Comment

Originally posted by 22520447 View Post
          Dạ em xin hỏi là trong trường hợp không có sổ hộ nghèo hay giấy xác nhận khó khăn nhưng mình thuộc trường hợp cha mẹ không chịu chu cấp tiền học thì có được xét không ạ?
          Chào em !
          Em xem kỹ điều kiện vayhồ sơ đề nghị vay ở #1 hoặc ở https://ctsv.uit.edu.vn/bai-viet/chu...1-nam-hoc-2022 sẽ thấy sinh viên sẽ nộp
          - Sổ hộ nghèo/Giấy xác nhận hoàn cảnh khó khăn của địa phương hoặc cơ sở đào tạo.
          - Đơn đề nghị vay (theo biểu mẫu 1, có xác nhận của cha mẹ hoặc người bảo hộ hợp pháp);
          Do đó, em cân nhắc trong trường hợp của em.

Comment

LHQC

Collapse
          Working...
          X