Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tư vấn về học CCNA.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cám ơn anh Long, mới down cái IDM 6.11 build 5 silent của Longthieugia, ko bik có phải là anh Longthieugia trong này ko.
    "What is freedom? To have the will to be responsible for one's self."

Comment

Originally posted by 11520266 View Post
      Cám ơn anh Long, mới down cái IDM 6.11 build 5 silent của Longthieugia, ko bik có phải là anh Longthieugia trong này ko.
      Thang do' no khong "**.TO" = anh dau em =)))

Noi vay chu anh khong upload may thu do bao gio vi no pho bien qua roi, Blog anh o chu~ ky' do em, IT anh dung` moi~ no' thoi chu khong xai` cai' kha'c .

Comment

thấy có mấy cái bằng lúc xưa cho thi free thì phải @long , cố gắng cày cuốc 1,2 tháng chắc lấy đc 3,4 cái :d @@
        bán tỏi đen, dcom 3g giá rẻ, đồng hồ thông minh dz09 giá rẻ

Comment

Originally posted by 08520576 View Post
          thấy có mấy cái bằng lúc xưa cho thi free thì phải @long , cố gắng cày cuốc 1,2 tháng chắc lấy đc 3,4 cái :d @@
          Ngay xu*a truoc khi nang gia thi 50$ => 80$ (Sinh vien 25$ => 40$), Microsoftcho moi~ sinh vien 1 Voucher thi mien phi - Voucher nay` tuong ung voi Email sinh vien <=> www.DreamSpark <=> Active Code giam gia 100% . (Truoc thang 7 nam 2011)

Hoi do tao thi 3-4 cai nhu vay mien phi =))

Comment

Hi all,

Có thể bạn tham khảo "Học viện mạng Cisco" ở trong khu Công nghệ phần mềm - DHQG xem. Tên của chỗ dạy đó là PRONET. :funny:

Link tham khảo: http://pronet.edu.vn/

Nếu cần thông tin gì thì có thể gặp mình hoặc Supporter nha. (cả 2 là 1 luôn :love

Thân mến.

Comment

có điều kiện thi thì cũng tốt, còn nếu ý định xin việc thì mình khuyên thi 1 vài cái được rồi, để đẹp cái CV thôi.
              Học quản trị mạng hồi năm 1 -2 và đầu năm 3, sau đó mình bỏ . Cứ nghĩ là sẽ theo nghiệp khác.

Ai ngờ :boss:, lối cũ ta về. Giờ đang làm bên Game System Operation :kiss:, cũng dính líu đến mấy thứ từng học như LAN, WAN, Linux, 1 chút script code .

Cũng may mắn, vì với mình hướng này không dễ để có được 1 công việc "ổn" ngay sau khi ra trường (một số bạn học giỏi và có kinh nghiệm mình miễn bàn nha) .
              Thế nên ai đam mê thứ gì thì cứ theo nó nhiệt tình, rồi có có kết quả tốt thôi ^^

Comment

Mình tự học rồi đăng kí thi có được không? Chi phí thi có khác không? Ai rành cái này tư vấn em với ^^
                _ Con biết tại sao đội Yankees luôn thắng không, Frank?
                _ Vì họ có Mickey Mantle?
                _ Không, vì các đội khác luôn mất tập trung vào quần áo của họ.

Comment

Originally posted by 12520476 View Post
                  Mình tự học rồi đăng kí thi có được không? Chi phí thi có khác không? Ai rành cái này tư vấn em với ^^
                  Không em ạ, một số nơi tổ chức thi như Newstar, Nhất Nghệ, SaiGonCTT ... sẽ tính em thêm 1 ít phí phụ thu (vì họ tổ chức cho em thi mà)

Em có thể tự học tự thi, thi Microsoft với tư cách là Sinh viên (cái này em phải nói với trung tâm tổ chức thi) thì lệ phí sẽ giảm 50% (chỉ Microsoft thôi nhá)

Mà anh thấy đừng quan tâm lắm việc thi. cứ học đi cái đã

Comment

Originally posted by 08520206 View Post
                    Mà anh thấy đừng quan tâm lắm việc thi. cứ học đi cái đã
                    Minh thấy kết nhất câu này vì quan trọng là kiến thức cái đã. Rùi chỉ cần lấy chứng nhận của trung tâm ở VN là đi làm tốt hơn là bỏ tiền đi thi quốc tế.
                    Ng ta phỏng vấn quan trong là kiến thức trên hết.
                    Mà mình thấy trung tâm newstar thì đặt cái đó lên hàng đầu. Hôm bữa đi thi thì có nhận đc 1 tờ km của trung tâm nên cũng lên tìm hiểu và bít đc như thế.

Comment

học CCNA cũng không đến nỗi quá khó đâu. trung tâm nào cũng được. vì giáo trình CCNA rất chuyên nghiệp, đọc dễ hiểu và dễ thực hành

Comment

LHQC

Collapse
                      Working...
                      X