Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cần tìm chỗ sữa chữa laptop có uy tính

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cần tìm chỗ sữa chữa laptop có uy tính

Mình cần tìm chỗ sữa laptop có uy tín !! Bác nào biết tư vấn giúm

trung tâm bảo hành đi em

Comment

Theo ý riêng của mình thì bạn nên đến Viện Máy Tính chổ này thấy được hơn cả iCare.
      Thông tin bạn có thể tìm hiểu tại đây http://vienmaytinh.org/service.php?id=42
      Thân.
      "Đã biết lửa tình nguy hiểm vậy mà những con thiêu thân vẫn lao vào vô tội vạ.:love::sexy:"

Comment

mình mua cái laptop acer chưa đầy một năm, gần đây máy của mình nhanh nóng hơn trước, một số game trước đây chạy ổn giờ thỉnh thoảng bị giật, bị ngắt nguồn nữa.
        mình muốn đem nó đi vệ sinh thử xem sao, pác nào biết chỗ nào uy tín, gần ký túc xá thì chỉ mình với.

Comment

Hết bảo hành thì tự mình hành xử thôi em. Lên youtube xem hướng dẫn mở máy hoặc xử lý bụi là được thôi.
          p/s: Mở máy laptop lần đầu chắc nhịp tim giảm còn 1 nửa. Nhớ chuẩn bị cái khăn khô trước nghen.
          Với lại bệnh của máy em chắc là do bụi rồi. (Máy anh cũng thế, mở ra đẩy hết bụi, có điều kiện mua lọ dầu máy máy(2k/1 lọ) về cho vài giọt vào cánh quạt của quạt tản nhiệt chạy em ru. - Máy đã vệ sinh sẽ thấy rõ hết hiện tượng bị nhiệt)
          P/s2: Chưa hết bảo hành thì lên hãng, 100-200k.
          Originally posted by 10520268 View Post
          mình mua cái laptop acer chưa đầy một năm, gần đây máy của mình nhanh nóng hơn trước, một số game trước đây chạy ổn giờ thỉnh thoảng bị giật, bị ngắt nguồn nữa.
          mình muốn đem nó đi vệ sinh thử xem sao, pác nào biết chỗ nào uy tín, gần ký túc xá thì chỉ mình với.
          -------------------------------------
          Đời là bể khổ.
          Quay đầu là bờ ai ngờ là đại dương.
          ------------------------------------------------------------------------

Comment

đem vào trường cho a e nghiên cứu zùm cho,5 khoa hỗ trợ cho nhau chắc oke đó.^^:love:
            HEART TO HEART

Comment

còn thời hạn bảo hành thì đi trung tâm bảo hành, nếu hết thì lên Phong Vũ ( trên đường Lê Thị Diệu) nó làm cho nhanh
              :funny::brick::beauty::what:

Comment

Originally posted by 09520396 View Post
                Hết bảo hành thì tự mình hành xử thôi em. Lên youtube xem hướng dẫn mở máy hoặc xử lý bụi là được thôi.
                p/s: Mở máy laptop lần đầu chắc nhịp tim giảm còn 1 nửa. Nhớ chuẩn bị cái khăn khô trước nghen.
                Với lại bệnh của máy em chắc là do bụi rồi. (Máy anh cũng thế, mở ra đẩy hết bụi, có điều kiện mua lọ dầu máy máy(2k/1 lọ) về cho vài giọt vào cánh quạt của quạt tản nhiệt chạy em ru. - Máy đã vệ sinh sẽ thấy rõ hết hiện tượng bị nhiệt)
                P/s2: Chưa hết bảo hành thì lên hãng, 100-200k.
                Cảm ơn bác đã chia sẻ. Mình chưa dám khui lần nào. Đem lên nó lấy 300k.
                Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

cho mình hỏi vụ tháo máy để vệ sinh đó, mình đã tháo pin, tháo hết ốc vít ở mặt sau của nó rồi, nhưng lại ko tháo nắp nhựa ra đc. phần bên phải chỗ lỗ thoát nhiệt dù đã cố tách ra nhưng chỉ lên đc vài mm là hết đát, mấy góc khác thì gỡ lên đc.

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X