Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cảnh Giác khi đi qua cầu bộ hành

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 11520266 View Post
    phải nói là anh thông minh, gặp em là ko biết phải làm gì!:sweat:
    gặp mình thì cũng lăn ra khóc: các người giết tôi rồi!! mà anh suy luận kinh nhỉ y hệt sherlock bái phục
    p/s sao anh ko chạy lại " chọc léc" cái thằng nhỏ xem nó có nhịn dc ko
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

mà ko biết lúc đó mình gào lên với bảo vệ suối tiên thì mình gào sao z ha?
      Mà mình lấy dtdd gọi CA Q9 xuống Thủ Đức họ cũng chịu nữa hả?

Phải tích lũy kinh nghiệm sống để tồn tại trong thế giới đầy nguy hiểm cạm bậy rình rập như thế này!

Comment

tưởng giở trò với ai, giở trò với bạn Lực nhà mình thì thôi rồi, hehe

Comment

Originally posted by 11520045 View Post
          mà ko biết lúc đó mình gào lên với bảo vệ suối tiên thì mình gào sao z ha?
          Mà mình lấy dtdd gọi CA Q9 xuống Thủ Đức họ cũng chịu nữa hả?
          tại vì mình chỉ có số của Công An Quận 9 thôi,nên gọi cho họ rồi họ gọi cho ai thì quan tâm sau.
          kể ra cũng hay.lúc đó thấy bảo vệ bên dưới mình gào:" bớ bảo vệ có người chết..............."
          cứ như tự vạch tội mình ý :P
          Lớp AEP-03 / CTTT2010
          Trường Đại học Công Nghệ Thông Tin, ĐHQG-HCM
          Email: luuvanluc@gmail.com / Skype: luuvanluc1992 / Mobile: 0964.898.077

Comment

Rất bản lĩnh, gặp tui thì tui chọc lét coi nó có cười hay ko thôi chứ chiêu xem mạch, banh mắt nó ra nhìn đồng tử co giãn thế nào thì ko làm được

Comment

bái phục. nghe kể tới nửa chừng em đoán là anh bị mất cái balo nên lên cảnh báo mọi người.
              may là mấy lần đi qua đó không bị gì. thanks anh đã chia sẻ.

Comment

Originally posted by 10520080 View Post
                tại vì mình chỉ có số của Công An Quận 9 thôi,nên gọi cho họ rồi họ gọi cho ai thì quan tâm sau.
                kể ra cũng hay.lúc đó thấy bảo vệ bên dưới mình gào:" bớ bảo vệ có người chết..............."
                cứ như tự vạch tội mình ý :P
                Bác này hay quá nhỉ, mình bị gạt tiền hai lần rồi, mà cũng không gặp trường hợp như bác.
                Kiu "bớ bảo vệ có người chết" mới làm 3 người đó sợ và đi đó =))
                "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

Comment

đỉnh quá
                  :funny::funny:

Comment

phỉa chi có cái cầu gần trường thì đỡ, có gì còn kêu được anh em :funny::funny::funny:

Comment

Cầm theo con dao rồi hỏi mấy người đó: "Giờ anh muốn thấy máu thiệt hông?" =))

Comment

thật là bổ ích.............
                        không ngờ lại có chuyện như thế kinh khủng quá
                        thanks bạn

Comment

Nếu gặp trường hợp như vậy, cứ nói :"Em học trường Cảnh sát nhân dân, có học qua sơ cứu, để em sơ cứu cho bé trong khi chờ xe cứu thương tới " =))
                          "Tôi sẽ trở thành Vua Hải Tặc" - I love One Piece

Comment

Originally posted by 10520515 View Post
                            Nếu gặp trường hợp như vậy, cứ nói :"Em học trường Cảnh sát nhân dân, có học qua sơ cứu, để em sơ cứu cho bé trong khi chờ xe cứu thương tới " =))
                            Cơ bản là lúc đó bợn đang mặc áo "ĐH Công Nghệ Thông Tin" )
                            Waiting for the day my nickname get painted black and underlined ...!

Comment

Anh còn biết cả bắt mạch với xem đồng tử nữa à ! chắc bữa nào cũng học vài chiu quá
                              Nếu bạn không đủ giỏi, đừng cố đi ngược đám đông.

Comment

Originally posted by 11520696 View Post
                                phỉa chi có cái cầu gần trường thì đỡ, có gì còn kêu được anh em :funny::funny::funny:
                                đang có dự án mở rộng Xa lộ HN ra 36m, nếu mở đường thì cầu ST e phải xây lại. Đề nghị trường ý kiến dời cầu về ngay cổng trường mình =))
                                Be different and always different
                                http://archlinuxvn.org/
                                http://theslinux.org
                                http://lab.infosec.xyz

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X