Announcement

Collapse
No announcement yet.

SmartPhone

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

mới làm quen với smartphone...mong được chia sẽ nhiều kinh nghiệm...
    ..android..
    sống trên đời sống cần có một số tiền
    AEP04
    yahoo: z_o0i0o_z@yahoo.com.vn

Comment

Ai xài HTC nexus one mà có nhu cầu root thì cứ đưa tớ tớ làm miễn phí cho, rom 2.3.7

Comment

tự nhiên sau cùng có chữ rom 2.3.7 chi z? hok hiểu! hic

Comment

trời có biết xài android không vậy, cái đó là phiên bản android

Comment

cho mình hỏi nhỏ này nha. bạn rành lắm hả, z có bit phân biệt Root và Flash ko mà để từa lưa hột me hết z bạn? =))

Comment

biết chứ vậy mục đích khi bạn root máy là gì, nắm quyền user đúng không, nói như vậy nghĩa là khi root xong sẽ up lên rom 2.3.7 lun cho, mình có để dấu phẩy mà, nghe đã hiểu vẫn cố tình không hiểu à.

Comment

nắm user root ko chỉ để uprom đâu bạn ơi. thâm nhập system nó có nhiều thứ để cần root lắm
                mình đồng ý là nếu cần Flash thì cần root trước (với những máy chưa root). nhưng nếu vậy thì cứ để cho ae bit là mình có thể uprom giúp họ.
                bạn nói bạn có thể giúp root máy, rồi lại để rom 237. mình ngỡ ngàng trố mắt há miệng, tưởng bạn root rom chứ ko phải HardSPL
                mình rất vui khi bạn tham gia, chả bit cái topic này sẽ tới đâu. thấy nhiều người chơi lắm mà it ai quan tâm. hic

Comment

hoiiiiii smartphone hơi đắt nên ít ai xài lắm hoặc tại nó đắt nên ít người dám vọc nó sợ tốn tiền bảo hành, android là hệ điều hành sinh ra cho tụi IT tụi mình phá mà chẳng ai dám phá

Comment

nhưng mà nhớ thấy nhiều lắm. thôi thì nếu ai cần giúp thì giúp. quan trọng là người đó có thấy cái topic này hay ko thôi. kaka

Comment

mình đag sài con HTC wildfire, tối hôm qua ngồi root máy hoài mà toàn bị lỗi, bác nào cao tay giúp mình với. yahoo mình: khicodonanhgoitenem_7602
                      Đời không trả cát sê
                      Nên sống không cần diễn

Comment

Lập hội UITer chơi 1202 đê!

Comment

em có 1 con HTC 1X nè. nhưng mà e hk thích sài nó cho nên e đã sài 1202 mà vẫn chat ola dc. hehe. em chém đứt gió lun rồi. đây mới đúng là "chém gió"
                          Tự Hào Là Sinh Viên Đại Học Công Nghệ Thông Tin
                          ĐHQGTHCM

Comment

Originally posted by 09520159 View Post
                            Lập hội UITer chơi 1202 đê!
                            có 1 em đây
                            lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
                            https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

Originally posted by khanhltv1994 View Post
                              em có 1 con HTC 1X nè. nhưng mà e hk thích sài nó cho nên e đã sài 1202 mà vẫn chat ola dc. hehe. em chém đứt gió lun rồi. đây mới đúng là "chém gió"
                              lâu rồi mới thấy cái topic này bị đá lên, chắc là mấy chú newmem của gia đình UIT k7 vọc cả diễn đàn như mình lúc mới vào năm nhất chứ gì.
                              hiện tại cũng đang sài 1202, màu trắng, màn hình cảm ứng điện dung 4.1inch (bằng cái Toshiba TG02 hồi đó), có G-Sensor, CPU 820MHz, Ram 512MB, đang chạy Android 4.0.1
                              ola ko sài được mà chỉ có thể chạy mấy soft nhẹ nhẹ như CS5, VS2010, game thì ko chơi được Fruice Ninja, hay Asphal như Iphone mà chỉ chơi được Need For Speed, COD 4,...

Comment

iPhone 4s :cry:
                                Bùm, Maria Ozawa Bin Laden, chuyên gia cưa bom hàng đầu Việt Nam
                                ...

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X