Announcement

Collapse
No announcement yet.

Giấy báo nhập học, MSSV, danh sách ở KTX ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Cho em hỏi cái. Ngày mai trường cấp 3 của em làm lễ khai giảng có mời học sinh đậu đại học về trường, khen tặng. Vậy em lên trường làm thủ tục vào buổi chiều được không vậy, nếu được là từ mấy giờ vậy.

Comment

Cái giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời nộp luôn bản chính phải ko ạ. Vì có tới 3 bản Em hỏi 1 vài ng` họ bảo mang luôn bản chính ạ

Comment

Thầy ơi! có phải đem bản Gốc Khai Sinh đi để đối chiếu không thầy?

Comment

Originally posted by KjdWizard View Post
          Cái giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời nộp luôn bản chính phải ko ạ. Vì có tới 3 bản Em hỏi 1 vài ng` họ bảo mang luôn bản chính ạ
          Mang bản chính để đối chiếu thôi mà bạn, trong giấy báo nhập học có ghi rõ mà

Comment

Originally posted by hayashi View Post
            Cho em hỏi cái. Ngày mai trường cấp 3 của em làm lễ khai giảng có mời học sinh đậu đại học về trường, khen tặng. Vậy em lên trường làm thủ tục vào buổi chiều được không vậy, nếu được là từ mấy giờ vậy.
            Ai giúp em gắp để mai em còn tính thời gian nữa. THANKS VERY MUCH

Comment

Originally posted by hayashi View Post
              Ai giúp em gắp để mai em còn tính thời gian nữa. THANKS VERY MUCH
              8h bắt đầu làm, trễ lắm là 10h em phải có mặt ở trường để làm thủ tục

Comment

Học quân sự bắt buộc phải nội trú hả thầy

Comment

Originally posted by 11520236 View Post
                  từ ngày 1/9 đến ngày 5/9 ko làm gì hết àh????
                  Có. Suốt thời gian đó toàn bộ sinh viên phải... nghỉ lễ 2/9

Comment

từ ngày 1/9 đến ngày 5/9 ko làm gì hết àh????
                    prettyboy

Comment

Các bạn tự do offline: http://forum.uit.edu.vn/showthread.php?t=906
                      :happy:SỐNG TRONG MÁI NHÀ UIT, BẠN HÃY NHỚ :happy:
                      1. Chấp hành pháp luật, tuân thủ nội quy; 2. Tích cực học tập, chủ động nghiên cứu
                      3. Đi học đúng giờ, trang phục lịch sự; 4. Nhớ xếp hàng và đừng chen lấn
                      5. Sống có trách nhiệm và biết sẻ chia; 6. Giữ gìn tài sản chung như tài sản của chính bạn
                      7. Sử dụng tài sản, thời gian hiệu quả; 8. Khiêm tốn, lễ phép, hòa nhã, thân thiện
                      9. Không xả rác để không nhặt rác; 10. Văn minh, lịch sự dù trên lớp học, diễn đàn hay mạng xã hội

Comment

Hix! Em ở Tây Ninh. Đã đăng ký nhập học rồi nhưng có việc riêng nên 1/9 chưa đk KTX dc! Không biet 5/9 vô dk có được ko? Nếu KTX ko cho ở chắc chết toi!
                        U|\|5 - /\/\0r3 7|-|4|\| 74L|<

Comment

Originally posted by 11520041 View Post
                          Hix! Em ở Tây Ninh. Đã đăng ký nhập học rồi nhưng có việc riêng nên 1/9 chưa đk KTX dc! Không biet 5/9 vô dk có được ko? Nếu KTX ko cho ở chắc chết toi!
                          bên KTX có thông báo là chỉ nhận sinh viên ĐH CNTT vào 1.9 thoy mà bạn! mà bạn cứ đi đăng kí thử xem, nếu được thì khỏe

Comment

Originally posted by 11520214 View Post
                            bên KTX có thông báo là chỉ nhận sinh viên ĐH CNTT vào 1.9 thoy mà bạn! mà bạn cứ đi đăng kí thử xem, nếu được thì khỏe
                            Ngày 1/9 tiếp nhận SV thuộc diện ưu tiên được ở KTX của UIT, các bạn không thuộc diện ưu tiên thì sẽ chờ thông báo mới nhất từ KTX

Xem thông tin tại web KTX http://ktx.vnuhcm.edu.vn/index.php

Comment

LHQC

Collapse
                            Working...
                            X