Announcement

Collapse
No announcement yet.

Điểm thi thế này còn có hy vọng không anh chị ?

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

bạn nên đi chơi và chờ khoảng tới cuối tháng 7 đi, chẳng có gì phải lo.

Comment

Originally posted by 09520050 View Post
      chú khải nói đúng phết, cái hồi mình thi về ai cũng kêu mình rớt chắc, mình cũng chả quan tâm nhiều, thi xong thoải mái hẳn ra, thế mà cuối cùng lại đậu, hehe
      bác Dương cứ chém :brick:

Comment

Hi hi nghe may anh chị nói thế chắc e đậu rùi hen. Toán: 7.5. Lý: 6.6. Hóa: 6.4:salute:

Comment

Originally posted by kiemphong View Post
          Hi hi nghe may anh chị nói thế chắc e đậu rùi hen. Toán: 7.5. Lý: 6.6. Hóa: 6.4:salute:
          Nếu thật sự như bạn nói thì ko x2 môn toán bạn cũng đã có thể đậu ngành CMPM năm 2008 luôn ah chứ (21đ)

Comment

Điểm của em như vậy đậu vào trường dc ko các anh chị?

Em thi toán được 6, lý 5, hóa 6, em dk vào ngành kĩ thuật phần mềm của trường, liệu nhu vậy có khả năng đâu chưa, nếu cộng đei6m3 vùng thì em dc 1d. giờ e lo quá, từ giờ đến cuối tháng 7, quãng thời gian khủng khiếp, mấy a c tư vấn giúp em nha. e cảm ơn

Comment

Điểm của bạn khá tốt , bạn không cần lo lắng quá.Hẹn gặp tại UIT vào tháng 9.
              Trong ngũ hành , Hệ Thống Thông Tin thuộc Mộc , như cây cỏ nơi đâu cũng có , nơi đâu cũng sống được.

Comment

Điểm của em thế này 6x2 ,5.5, 4.5 và cộng 1.5 điểm vùng, thì có khả năng đậu không ạ ?

Comment

thi xong rùi em cứ thoải mái đi nha, vui vẻ, thời gian này để em biết có những việc phải chờ đợi, hẹn gặp em ở trường:happy:

Comment

Hic. Cộng tới lui chắc cũng tầm 20-22 đã x2 toán. Trong lúc chờ đợi chắc cũng khó ăn ngủ ngon đc

Comment

dau roi do e.6*2+5+6=23+1=24 la dau roi do

Comment

Originally posted by trikhang2904 View Post
                        Em thi toán được 6, lý 5, hóa 6, em dk vào ngành kĩ thuật phần mềm của trường, liệu nhu vậy có khả năng đâu chưa, nếu cộng đei6m3 vùng thì em dc 1d. giờ e lo quá, từ giờ đến cuối tháng 7, quãng thời gian khủng khiếp, mấy a c tư vấn giúp em nha. e cảm ơn
                        kêt quả cũng tương đối.nói chung là có hi vọng đó e.Còn tùy thuộc vào điểm của các thí sinh thì vào cùng ngành như e nữa
                        Market Research Hero| Cash Funnels Machine | Tuberank Jeet

Comment

Điểm của em khoảng 22.5 ---> 23.5 liệu có đủ khả năng không ạ ?

Comment

Mấy đứa cứ yên tâm thi xong rồi là vui chơi cho đã đừng quan tâm gì hết ^^

Dự là điểm chuẩn chung năm nay tầm 17,5 điểm ^^

Comment

17.5 là chưa nhân hệ số 2 môn toán thì còn được, chứ nhân rồi ít nhất điểm chuẩn cũng phải trên 20
                              Blog chia sẻ kiến thức
                              http://webb.com.vn

Comment

Originally posted by Fantasysl06
                                Với số điểm này thì cũng để đậu ĐH, nhưng vấn đề là ngành bạn thi điểm chuẩn thế nào và thí sinh khác làm bài có được ko?
                                Năm nay trường lấy điểm chuẩn chung đầu vào cậu ạ. Cho nên qua điểm sàn với qua điểm chuẩn chung của trường là qua thôi

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X