Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bán USB Kingston 4gb và ram ddr3 giá rẻ hỗ trợ sinh viên UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Up lên cho ngày tươi sáng nào!
    Last edited by 10520589; 22-08-2011, 16:26.

Comment

ram laptop drr2 bus 667 có hok anh+ giá nữa

Im a british accent lover

Comment

Originally posted by toannv View Post
        Nếu SV/cựu SV của UIT có cửa hàng/công ty ... thì Đoàn Trường sẽ hỗ trợ 1 banner quảng cáo miễn phí trên forum Trường trong thời gian 1 tháng.
        Dạ em cám ơn thầy đã giúp đỡ rất nhiều.

Comment

Originally posted by 10520589 View Post
          Up lên cho ngày tươi sáng nào!
          Cám ơn em rất nhiều

Comment

Originally posted by 08520016 View Post
            ram laptop drr2 bus 667 có hok anh+ giá nữa
            ram dung lượng bao nhiêu hả em 1gb hay 2gb.Hiện tại anh chỉ có ram bên kingston hình như bus 800 2gb sáng có mấy bạn đặt hàng giá là 515k/thanh.Thân chào em.Cám ơn em đã quan tâm

Comment

Nếu chỉ mua 1 cái thì giao dịch ở đâu anh?

Comment

Originally posted by 10520049 View Post
                thôi để cho anh ấy làm ăn đi bạn, kinh doanh tất nhiên là phải có lời mới làm chứ ? chả phải bạn cũng đang "bán buôn" đấy sao ?
                chúc 2 người kinh doanh tốt!
                Cám ơn em!Bạn Nguyên đã xin lỗi anh và thừa nhận là bạn ấy sai rồi.Anh em UIT ko mà em.Không sao đâu.Cám ơn em đã quan tâm.Thân chào em

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
                  Nếu chỉ mua 1 cái thì giao dịch ở đâu anh?
                  Em mua mặt hàng nào vậy An?Nếu mà đơn hàng em đặt cùng nhiều bạn trên UIT thì anh sẽ ghé qua giao bên trường mình luôn An.Còn nếu em ở thành phố thì gặp bên công ty anh nhận hàng 1434 G Phạm Thế Hiển Phường 5,Quận 8 hoặc anh cũng có thể giao bên trường mình chỗ Nguyễn Chí Thanh đó An.

Comment

Originally posted by 06520239 View Post
                    Em mua mặt hàng nào vậy An?Nếu mà đơn hàng em đặt cùng nhiều bạn trên UIT thì anh sẽ ghé qua giao bên trường mình luôn An.Còn nếu em ở thành phố thì gặp bên công ty anh nhận hàng 1434 G Phạm Thế Hiển Phường 5,Quận 8 hoặc anh cũng có thể giao bên trường mình chỗ Nguyễn Chí Thanh đó An.
                    Em tính mua usb. Thấy rẻ nên mua chứ cũng không phải cần gấp nên khi nào anh có đi giao hàng trên trường thì hú 1 tiếng, em đi lên trường lấy luôn cũng được. Chứ công ty anh ở quận 8 thì em chạy lên đó cũng không khác chạy lên trường là mấy, còn hẹn ở Nguyễn Chí Thanh để lấy có 1 cái usb thì mất công cả 2

Comment

Originally posted by 07520004 View Post
                      Em tính mua usb. Thấy rẻ nên mua chứ cũng không phải cần gấp nên khi nào anh có đi giao hàng trên trường thì hú 1 tiếng, em đi lên trường lấy luôn cũng được. Chứ công ty anh ở quận 8 thì em chạy lên đó cũng không khác chạy lên trường là mấy, còn hẹn ở Nguyễn Chí Thanh để lấy có 1 cái usb thì mất công cả 2
                      OK em bữa nào anh đánh đơn hàng lên đó thì anh sẽ gọi cho An nhận hàng.Cám ơn An đã ủng hộ anh nhé.Chào An

Comment

anh cho web-link luôn của công ty anh lun đi, chứ koi báo giá thế này hơi nản

Comment

À do hiện tại bên anh chỉ kinh doanh mạnh về ram và usb kingston và máy bộ nên cũng ko có nhiều mặt hàng để làm web.Khi nào công ty phát triển đa dạng hơn sẽ có web báo giá tốt nhất đến các em.Anh sẽ cố gắng đưa giá và hình ảnh một cách chi tiết các sản phẩm mà anh phụ trách tới các em để biết rõ hơn.Cám ơn Hậu và các anh em đã quan tâm nhé.Thân chào các anh em.Chúc anh em UIT một năm mới học tập và làm việc tốt.

Comment

e đang tính mua 1 vài thứ cho máy bàn đang dùng như sau:
                            - HDD 320Gb hoặc 500gb
                            - Ram DDR2 1gb bus 667
                            - USB 4gb hoặc 8Gb (8gb càng tốt vì thấy nó giá cả nhiều chỗ cũng ko chênh nhiều lắm)
                            Anh cho e biết vài mẫu và giá cả với ak
                            Mail: ba.thanh9x@gmail.com
                            YH: ba.thanh9x08

Comment

Originally posted by 09520192 View Post
                              xin lỗi anh nhưng em cũng đang đi lấy hàng cho cửa hàng tin học bán, ram thì giá của anh được, nhưng usb thì rất đắt đấy, 20k thật mà, em nắm giá hằng ngày mà anh
                              Rẻ hơn thì sao đâu em , người ra chào bán, ai mua thì mua - không mua thì thôi . Em cũng có để rao giá rẻ mà . Lợi nhuận thì ai chả muốn

Comment

Originally posted by 09520652 View Post
                                e đang tính mua 1 vài thứ cho máy bàn đang dùng như sau:
                                - HDD 320Gb hoặc 500gb
                                - Ram DDR2 1gb bus 667
                                - USB 4gb hoặc 8Gb (8gb càng tốt vì thấy nó giá cả nhiều chỗ cũng ko chênh nhiều lắm)
                                Anh cho e biết vài mẫu và giá cả với ak
                                Em dùng HDD loại nào vậy?Tại ổ cứng bây giờ có Seagate hay Western và Hitachi đều tốt.Nhưng giá thay đổi từng ngày.Em vui lòng chọn giúp anh hiệu anh sẽ đưa giá tốt nhất đến em.
                                Ram ddr2 1gb là 290k của kingston và 510k cho ddr2 2g.Anh nghĩ em mua thanh 2gb thì hay hơn.
                                Usb 4gb dt108 của Kingston là 135k/thanh và usb 8gb dòng g2 là 210k/thanh.Bảo hành cho em 5 năm.Cám ơn em đã quan tâm đến gian hàng.Chúc em một tuần làm việc vui vẻ.Thân chào

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X