Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bán USB Kingston 4gb và ram ddr3 giá rẻ hỗ trợ sinh viên UIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by 08520206 View Post
    Rẻ hơn thì sao đâu em , người ra chào bán, ai mua thì mua - không mua thì thôi . Em cũng có để rao giá rẻ mà . Lợi nhuận thì ai chả muốn
    Cám ơn em đã quan tâm

Comment

Có RAM DDR3 cho laptop k a?
      Elpida Bus 1066 ấy
      Last edited by 08520368; 24-08-2011, 01:31.
      Yêu nhau bằng chân lý, quý nhau trên lập trường, biểu thị một tình thương giai cấp.

Comment

Originally posted by 08520368 View Post
        Có RAM DDR3 cho laptop k a?
        Elpida Bus 1066 ấy
        Hiện tại bên anh chỉ chuyên về ram Kingston Thắng à.Nếu thấy được thì Thắng ủng hộ anh nhé.Cám ơn em đã quan tâm đến thread.Thân chào em.

Comment

có ram DDR2 1gb buss 1066 không anh

Comment

Originally posted by 09520066 View Post
            có ram DDR2 1gb buss 1066 không anh
            Anh chỉ còn ram bus 800 thôi Đức ơi.

Comment

Originally posted by 06520239 View Post
              Em dùng HDD loại nào vậy?Tại ổ cứng bây giờ có Seagate hay Western và Hitachi đều tốt.Nhưng giá thay đổi từng ngày.Em vui lòng chọn giúp anh hiệu anh sẽ đưa giá tốt nhất đến em.
              Ram ddr2 1gb là 290k của kingston và 510k cho ddr2 2g.Anh nghĩ em mua thanh 2gb thì hay hơn.
              Usb 4gb dt108 của Kingston là 135k/thanh và usb 8gb dòng g2 là 210k/thanh.Bảo hành cho em 5 năm.Cám ơn em đã quan tâm đến gian hàng.Chúc em một tuần làm việc vui vẻ.Thân chào
              - Ổ cứng thì e xài loại nào cũng dc. Cái máy đang xài ổ cứng của nó à sam sung 160Gb, ít quá xài ko đã nên tính lắp thêm 1 ổ nữa. Tuy nhiên chưa có kinh nghiệm vụ lắp thêm ổ cứng này dù biết là chỉ cần set cổng slave/master cho nó. Mà ko biết ổ cứng mua chênh nhau về tốc độ quay có sao ko?
              - Main của máy e chỉ hỗ trợ max Ram là 4Gb, mà bây giờ chỉ đủ tiền cho mua cái 1 Gb, hơn nữa cũng ko nhất thiết cần 2gb hơi lãng phí.
              - Usb cũng ổn nhưng e ko biết dòng G2 của cái 8gb có j khác biệt? Hình như tốc độ truyền data của nó hơi kém?
              Mail: ba.thanh9x@gmail.com
              YH: ba.thanh9x08

Comment

LHQC

Collapse
              Working...
              X