Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cách làm đơn phúc khảo

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Cách làm đơn phúc khảo

Mọi người cho em hỏi , cách làm đơn phúc khảo như thế nào , có cần lên trường để nợp đơn hay không ?? và cần kèm theo những gì

Originally posted by meomeo517 View Post
    Mọi người cho em hỏi , cách làm đơn phúc khảo như thế nào , có cần lên trường để nợp đơn hay không ?? và cần kèm theo những gì
    Em cứ đợi sau khi trường thông báo Điểm chuẩn chính thức thì cũng thông báo cách thức làm phúc khảo luôn đó.
    Lê Hà Nam - 097 5454 248

Comment

Phải tự lên trường nộp(không gửi bưu điện được), phải có giấy báo điểm rồi mới phúc khảo được, tại vì cần giấy báo điểm để làm hồ sơ phúc khảo. Nên cứ từ từ, bây giờ có gấp cũng không được

Comment

chắc em cũng làm đơn phúc khảo, môn lý em bị lệch 0,75, tổng 3 môn + ưu tiên e mới có 20,25 àk, không có trong ds:tire:http://forum.uit.edu.vn/threads/8579...SDH-2012/page8

Comment

Originally posted by khiempr1994 View Post
          chắc em cũng làm đơn phúc khảo, môn lý em bị lệch 0,75, tổng 3 môn + ưu tiên e mới có 20,25 àk, không có trong ds:tire:http://forum.uit.edu.vn/threads/8579...SDH-2012/page8
          cái danh sách đó chưa chính xác đâu bạn, bạn của mình thì rớt mà vẫn thấy có trong sanh sách

Comment

điểm dự kién có khi nào xê dịch xuống 0.5 ko ạh

Comment

Em cũng đang rất cần chỉ cách thức làm đơn phúc khảo .
              Số là kì thi vừa rồi em thi đc toán 0 , lí 6,75 , hóa 6,5 . Nghĩa là bị điểm liệt và rớt đh
              Nhưng em chắc chắn mình không vi phạm quy chế thi , làm toán thấp nhất cũng đc 3đ . Không có vụ sai từ đầu đến cuối để bị 0 .
              Nhưng chờ mãi không thấy đơn phúc khảo của trường mình lẫn giấy báo điểm đâu cả . Trong khi gọi đến trường thì bảo ngày 10/8 là hết nhận đơn ( ??? ) . em ở Quy Nhơn nên phải vào tận đó để nộp đơn tốn cũng không ít thời gian . Nên bây giờ đang rất lo .
              Đợt vừa rồi em cũng không thi cao đẳng

Comment

Originally posted by quyetdinhvay View Post
                Em cũng đang rất cần chỉ cách thức làm đơn phúc khảo .
                Số là kì thi vừa rồi em thi đc toán 0 , lí 6,75 , hóa 6,5 . Nghĩa là bị điểm liệt và rớt đh
                Nhưng em chắc chắn mình không vi phạm quy chế thi , làm toán thấp nhất cũng đc 3đ . Không có vụ sai từ đầu đến cuối để bị 0 .
                Nhưng chờ mãi không thấy đơn phúc khảo của trường mình lẫn giấy báo điểm đâu cả . Trong khi gọi đến trường thì bảo ngày 10/8 là hết nhận đơn ( ??? ) . em ở Quy Nhơn nên phải vào tận đó để nộp đơn tốn cũng không ít thời gian . Nên bây giờ đang rất lo .
                Đợt vừa rồi em cũng không thi cao đẳng
                Thử điện thoại hỏi giữ trường còn giữ giấy báo điểm bạn không hay đã gửi để bạn xuống lấy trực tiếp và hỏi các giấy tờ cần cho việc phúc khảo, nếu còn giữ thì xuống trường lấy giấy báo điểm làm đơn phúc khảo luôn, dù sao cũng phải nộp đơn phúc khảo trực tiếp mà, đâu cho nộp qua bưu điện.
                Last edited by 09520668; 30-07-2012, 14:01.

Comment

Originally posted by 09520668 View Post
                  Thử điện thoại hỏi giữ trường còn giữ giấy báo điểm bạn không hay đã gửi để bạn xuống lấy trực tiếp và hỏi các giấy tờ cần cho việc phúc khảo, nếu còn giữ thì xuống trường lấy giấy báo điểm làm đơn phúc khảo luôn, dù sao cũng phải nộp đơn phúc khảo trực tiếp mà, đâu cho nộp qua bưu điện.
                  Mới công bố điểm mà đã bắt đầu in giấy báo điểm, giấy báo nhập học rồi hả anh ?
                  lập cái nhóm trên face cho anh em K7 chém đỡ tốn dung lượng hosting của trường :byebye:
                  https://www.facebook.com/groups/333574243397696/

Comment

LHQC

Collapse
                  Working...
                  X