Announcement

Collapse
No announcement yet.

Vấn đề thi AV đầu vào, AC giúp em với ạ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Bạn ráng thi điểm càng cao càng tốt, đỡ mất thời gian học từ đầu, rất tốn thời gian!

Comment

Originally posted by Google
      Mọi người cho hỏi. Nếu không học tiếng anh ở trường, mình học tiếng anh ở trường ĐH Quốc Tế lấy cái bằng TOEIC nộp cho trường khi ra trường thì trường có chấp nhận không? Mong các anh chị xác nhận thật kỉ. Thanks mọi người.
      Đã là gg thì gg đi rồi hỏi thật tình thì mình không biết ^^

Comment

Khó hơn đề tốt nghiệp 1 tí và dễ hơn đề cao đẳng 1 tí! Cứ ráng làm cho hết nha
        Đời không trả cát sê
        Nên sống không cần diễn

Comment

mấy cái vụ thi avan đầu vào này cũng k cần lo lắng nhiều đâu các bạn!
          thi thì cũng là kiến thức cơ bản thui,k khó đâu.Phần lớn là học lớp 1,mấy bạn pro hơn thì lớp 2,3,mình chưa thấy trường hợp nào rớt avan đầu vào hết ak!

Comment

Thj xep lop mak rot zoj dau j. Xam
            Last edited by bilotokt; 31-07-2012, 21:31.

Comment

Thấy trên đó bảo phải đủ điều kiện này mới được học chương trình tiên tiến nhưng thực tế không phải thế đâu,ai có điều kiện thì Đk học thôi,còn ai yếu anh văn sẽ được học tăng cường
              Originally posted by killall11 View Post
              haiz, mình nghĩ test tiếng anh để chuyển chương trình tiên tiến yêu cầu TOEFL >= 450 điểm đấy, chắc nhà trường thi để lấy thêm người qua đó học ^^
              Hà Tĩnh Quê Choa:sunglasses:
              FACEBOOK

Comment

sợ gì e ! thi chia lớp à ? chủ yếu là các e làm hết sức mình để rùi năm sau ko cần lo nữa

Comment

Khóa 7 sẽ học chương trình anh văn khác nên anh em ai có thông tin chính xác thì cmt ha, tránh gây hoang mang và phấn khích. Còn mấy bạn tiền UITer (tạm gọi thế) ko nên lo làm gì vì khi nhập học các bạn sẽ được hướng dẫn đầy đú. Cứ vô forum là toàn thấy mấy tiền UITer lập topic mấy cái ko đâu ko ah :shock:
                  Hãy là chính mình!

Comment

Em cứ làm bình thường đi. Kiểm tra năng lực của bản thân em thôi. Tất nhiên nếu khả năng tiếng anh của em vững 1 xíu thì cũng là 1 lợi thế.

Comment

LHQC

Collapse
                    Working...
                    X