Announcement

Collapse
No announcement yet.

Bạn sẽ sốc nặng khi coi clip này [hiện tượng mới tại uit]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

có ai mua thuốc chống điên không? rẻ lắm, giá chỉ bằng một viên gạch thôi.
    Tôi không hối tiếc những gì mình đã làm. Tôi chỉ hối tiếc những gì đã không làm khi có cơ hội!

Comment

liên quan đến UIT ????

Comment

Cái Ông Lớn xác cao cao hồi bữa tiếp sức mùa thi kìa. Anh Làm em thất vọng quá

Comment

đây là triệu chứng mắc thằng bố.muốn làm nổi làm trội,mà dốt đặc.thật là bệnh hoạn.vậy mà cũng đăng lên.

Comment

Có một vấn đề thế này: Bài đăng này trong mục vui cười, các bạn xem như giải trí thôi, một số bạn đừng tỏ ra nghiêm túc quá và cũng đừng dùng lời lẽ khó nghe quá để bình luận. Khoảng thời gian là sinh viên của bạn có những kỉ niệm đáng nhớ hay bình thường là do những khoảnh khắc thế này. Video này bọn mùa hè xanh tụi mình ngẫu hứng quay sau một buổi sáng làm việc mệt nhọc thôi. :love:

p/s: Tớ có trong video đấy
            --Contact me--
            + Gmail: dthoang92@gmail.com
            + Skype: hoang.doan212
            Life is a Series of Choices. Life is a Series of Experiences

Comment

Originally posted by 08520433 View Post
              kết mỗi 2 cái thằng thọc tay vào quần :>
              Hơm biết sao lại làm thế nhễ :shock:
              hâm mộ Anh ý nhất :adore:
              Bựa Quá:dribble:
              Đặng Ngọc Quyên

Comment

bắt chước mấy chú khỉ trong Lazy song đó mà :adore:

Comment

1 clip ngẫu hứng lúc rảnh rỗi sau 1 thời gian dài làm công trình công viên thanh niên thì có gì mà để các bạn chừi bới như thế nhỉ :boss:
                  đời sinh viên có bao nhiêu lần được "ngông" cùng nhau mà bị mọi người phản bác ghê gớm thiệt :beatbrick:

không biết có bao nhiêu chủ cmt chửi bới ở trên là "con người mẫu mực" nữa mà nói năng gạch đá quá đi mất

cũng chỉ là 1 clip vui thôi mà, 1 kỉ niệm không phải ai cũng có và hiểu được :happy:

Too fast to live... Too young to die
                  Sho :shy:

Comment

Originally posted by anni View Post
                    đây là triệu chứng mắc thằng bố.muốn làm nổi làm trội,mà dốt đặc.thật là bệnh hoạn.vậy mà cũng đăng lên.
                    :angry:..... Có bao nhiêu cái đầu ở đây đủ nếp nhăn trong não để hiểu được là: Clip này là clip vui, đăng trong mục vui cười không nhỉ...????!!!!!!!!!!!!!!
                    Các chủ comment chửi bới ở trên ơi, các bác cứ ném gạch cho cố vào đi. Các bác không có những phút như thế này thì có lẽ cuộc đời sinh viên của các bác chỉ gói gọn trong 2 chữ.... "BẤT HẠNH" .... thôi các bác ạ...:^^
                    P/s: tại em xin nhẹ tay rồi mà càng lúc thấy gạch càng nhiều, lại có em trong cái clip nữa nên em bức xúc..... Xin nhận gạch đầy đủ từ phía các bác...!!!!!
                    Ký tên
                    /*Đây là chữ ký của tui*/

Email:kentuit@gmail.com
                    Facebook

Comment

Originally posted by anni View Post
                      bạn NGUY HIỂM VAIX! :waaaht: :sexy:

Comment

Originally posted by 10520322 View Post
                        Có một vấn đề thế này: Bài đăng này trong mục vui cười, các bạn xem như giải trí thôi, một số bạn đừng tỏ ra nghiêm túc quá và cũng đừng dùng lời lẽ khó nghe quá để bình luận. Khoảng thời gian là sinh viên của bạn có những kỉ niệm đáng nhớ hay bình thường là do những khoảnh khắc thế này. Video này bọn mùa hè xanh tụi mình ngẫu hứng quay sau một buổi sáng làm việc mệt nhọc thôi. :love:

p/s: Tớ có trong video đấy
                        Đừng thọc tay có lẻ hay hơn, nhưng dù sao cũng thanks mấy chú...

Comment

Originally posted by windyofwarm View Post
                          Cái Ông Lớn xác cao cao hồi bữa tiếp sức mùa thi kìa. Anh Làm em thất vọng quá
                          Sao lại có thể nói như thế nhỉ, không biết bạn này suy nghĩ sao nữa. :spiderman:làm gì bạn phải "thất vọng"??????????????????
                          Các bạn và các anh ấy vui tính thế nào thì mình biết rõ mà,,,
                          TruongThi

Comment

:shot::shot::shot:
                            thiên địa bất nhân, dĩ vạn vật vi sô cầu!!~~:hellboy:

Comment

anh Nguyên máu me nhá =)) có 1 clip để đời, sau này xem lại đỡ hối hận, hì hì

Comment

Hơi "điên" nhưng cám ơn các bạn đã mang lại cho mình những giây phút sảng khoái =]]

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X