Announcement

Collapse
No announcement yet.

nữ sinh viên nguyện vọng 2 trường mình rất xinh!

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sorry mấy anh (chị), tại em dùng thế quen rồi.:smile:

Comment

• hehe chờ coi thế nào

Comment

• cho em hỏi hệ thống thông tin học nặng k ạ..............em học về kinh tế nhưng nộp nv2 vào trường............hơi trái ngành, mà em kgai ko biết gì về tin học hết :tire:

Comment

• Topic bắt đầu hết zui rồi!!!

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
            cho em hỏi hệ thống thông tin học nặng k ạ..............em học về kinh tế nhưng nộp nv2 vào trường............hơi trái ngành, mà em kgai ko biết gì về tin học hết :tire:
            Cần biết gì em ơi...vào IT muốn học tốt chỉ cần luyện kĩ năng chém gió cho tốt là được rùi....nhiêu đó là đủ
            Doan Duy
            Computer Engineering Department - University of Information Technology
            Email: duy.doan@icdrec.edu.vn or duyd020990@gmail.com

Comment

• Originally posted by 08520070 View Post
              Cần biết gì em ơi...vào IT muốn học tốt chỉ cần luyện kĩ năng chém gió cho tốt là được rùi....nhiêu đó là đủ
              Anh nói nghe giống ngoại giao hơn???

Comment

• haha UITer....đệ nhất chém gió :love:
                Hãy đếm những điều mà bạn hạnh phúc, đừng đếm những điều phiền muộn :baffle:

Comment

• Originally posted by 08520070 View Post
                  chương trình học nặng k ạ............chủ yếu học về cái gì ạ

Comment

• các bác đừng làm rộn, ko các e rút đơn lại hết là FA 1 đám đấy :sosad:

Comment

• Originally posted by len_smile View Post
                      chương trình học nặng k ạ............chủ yếu học về cái gì ạ
                      e vào ngành gì đấy :happy:

Comment

• Originally posted by 10520376 View Post
                        e vào ngành gì đấy :happy:
                        Bạn ấy học hệ thống thông tin đã nói ở trên đấy anh

Comment

• post lên mấy tấm hình để tạo niềm tin và động lực cho ae đi chủ thớt :salute::salute::salute:
                          Ráng gieo trồng sẽ đơm trái ngọt.

Comment

• Originally posted by VUIUI View Post
                            Bạn ấy học hệ thống thông tin đã nói ở trên đấy anh
                            uhm. A không học ngành đấy nên cũng không rõ lắm, nghe đâu chủ yếu là quản lí hệ thống thống tin, cơ sỡ dữ liệu, hệ thống mạng,... thôi :salute: Ngành này sau này ra làm ngân hàng tốt nè :funny:

Comment

• Originally posted by 10520376 View Post
                              uhm. A không học ngành đấy nên cũng không rõ lắm, nghe đâu chủ yếu là quản lí hệ thống thống tin, cơ sỡ dữ liệu, hệ thống mạng,... thôi :salute:
                              Giống chiết ra từ tên gọi của ngành quá nhỉ? Thể Khoa học máy tính như thế nào anh???

Comment

• Originally posted by 10520404 View Post
                                post lên mấy tấm hình để tạo niềm tin và động lực cho ae đi chủ thớt :salute::salute::salute:
                                Trường mình có Hot Girl không nhỉ???:brick:

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X