Announcement

Collapse
No announcement yet.

ai onl vào chém gió với TSV 06

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

500MB 1 tháng với mình là...thiếu trầm trọng =.=,nhiều cái linh tinh tải lên up xuống của mấy các 4rum ít nhất cũng 2,3 GB/tháng.Xài cap quang quen rồi đổi qua 3g thật chịu k thấu

Comment

44 girl khóa 6 đâu rồi nhỉ?vào họp mặt nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooo
      Cây nghiÊNG kHôNG sỢ cHết ĐỨng

Comment

Originally posted by mp3tuan View Post
        500MB 1 tháng với mình là...thiếu trầm trọng =.=,nhiều cái linh tinh tải lên up xuống của mấy các 4rum ít nhất cũng 2,3 GB/tháng.Xài cap quang quen rồi đổi qua 3g thật chịu k thấu
        thế bạn phải ngồi cafe thường xuyên rồi
        vinacafe : trăm nghe k bằng 1 thử.he2

Comment

ở trên có đây, nghe nói có DV trọn gói 1 tháng 120k Của Vịt-theo đang tìm hiểu thực hư ra sao,vì ít xài 3G

Comment

Originally posted by 11520401 View Post
            44 girl khóa 6 đâu rồi nhỉ?vào họp mặt nàoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo oooooooooooooooooo
            Girl khoa 6 chua thay mat het, bua len lam ho so thay dc vai dua, but chi~ it trong so do la nhin dc. may girl doc dc cai nay dung bun` nha.

Comment

Originally posted by Red View Post
              Girl khoa 6 chua thay mat het, bua len lam ho so thay dc vai dua, but chi~ it trong so do la nhin dc. may girl doc dc cai nay dung bun` nha.
              vote cho bác 1 phiếu

Comment

sự thật mấy lòng.Mà đúng thế thật,chắc... trường lân cận

Comment

Bạn type tiếng việt có dấu hén!

Comment

Các trường lân cận thì khỏi chê, mình co thằng bạn học CNTT bên KHTN, bữa lên vs nó thấy girl trên đó mà hoa cả mắt. Cón thằng a hàng xóm học năm 2 Quốc Tế nó kể là girl trường nó thì khỏi chê.

Comment

Hôm nay đi họp lớp cũ vui quá ^^!
                      "Tôi không hứa sẽ làm các bạn vui với những nụ cười hài hước nhưng tôi hứa sẽ luôn cố gắng làm những gì tốt nhất có thể để các bạn không phải buồn khi các bạn còn có người bạn đồng hành để lắng nghe và chia sẻ"

Comment

AI có girl nào xink2 chỉ cho tớ với.he2222222222222222

Comment

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
                          :love:
                          HTML Code:
                          Mirror Towers, thiết kế túi xách nữ chuyên nghiệp -> http://mirrortowers.vn
                          :love:

Comment

Hôm nay chơi 2-9 vs mấy đứa bạn mệt phờ râu trê, được cái sắp đy học rùi nên chơi mút chỉ mũi Cà Mau, thíu 3tiếng nữa là trọn một ngày không ở nhà )
                            :salute:

Comment

hôm nay mình ở nhà.chán.lên 4rum mà ít người nc wa ah

Comment

có đấy,nhưng nói nhiều lại sợ người ta bảo mình spam

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X