Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tình Hình KTX Ngày 1/9/2012

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

chán quá qua khu b rồi huhulaster: qua đó ở với dế quá:sweat:
    Khi đã chọn công việc hay cái nghề cho mình thì nên đầu tư nhiều công sức cho nó thì sẽ thấy nó có nhiều cái hay để kiếm ra tiền lắm.Rồi cái quan trọng là có sức hay kiên trì mà làm không thôi! Đừng đứng núi này trông núi nọ thì phí hoài thời gian và tuổi trẻ thôi!

Comment

Originally posted by 11520034 View Post
      chán quá qua khu b rồi huhulaster: qua đó ở với dế quá:sweat:
      Hiện tại khu B thì có 1 số phòng đã có người ở.

Comment

:stick: Tiêu rồi ................

Comment

Originally posted by 11520214 View Post
          Sáng nay mình quét cũng bị chuyển wa BA05 phòng 1017 (nhưng nền màu xanh mặc dù k ở hè + chưa đóng tiền). Bức xúc wá vào hỏi trường nhà A3: "Anh ơi, cho em hỏi hè em không ở, thì sắp tới em đóng tiền có bị chuyển qua khu B không hay là vẫn ở khu A?". Trưởng nhà: "Ngày 5/9 lên đóng tiền là đc ở lại chỗ cũ".

Mình nghĩ ổng nói thế chỉ để xoa dịu thôi...... TIHS!
          Nếu thế thì tốt quá rồi. A3 mình cũng ít tân sinh viên nên hy vọng dc ở lại!

Comment

Có đóng tiền hè rồi có bị chuyển qua B ko nhỉ ? :waaaht:

Comment

Originally posted by 11520574 View Post
              thế em có đóng tiền ở hè ( A3 - 117 ) rùi dữ liệu nó có bị chuyển wa B hok các bác
              Originally posted by 11520231 View Post
              Có đóng tiền hè rồi có bị chuyển qua B ko nhỉ ? :waaaht:
              Mình cũng đóng tiền hè nhưng chưa đóng tiền HK I 2012 - 2013 :sure:
              KTX ra cái thông báo khó đỡ quá. Sáng ra thông báo thì trưa 11h không cho thu tiền HK I 2012 - 2013 nữa :beatbrick:

Comment

Originally posted by 10520473 View Post
                Đang tích cực truy tìm một nhà nguyên căn cho thuê, anh em nào biết chỉ dùm mình nha .
                Anh đang ở một nhà nguyên căn ngay phía sau ký túc xá khu A đây em.Cả nhà là 2tr5, hiện đã 5 người và nhà vẫn rộng nên cần thêm người.Có cổng riêng,có gác phòng giữ xe và nhà bếp.Nếu em có quan tâm thì em liên lạc đến số 0982437662 gập anh Mỹ - CNPM04 nha !
                Có chính kiến tức là thể hiện một con người có bản lĩnh !

Comment

LHQC

Collapse
                Working...
                X