Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tuyển thành viên tham gia bơi tiếp sức 200m

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Vậy giờ sao mấy bồ, bỏ không đi thi nữa hả???

Comment

Chuyển qua bơi đơn chứ sao bỏ ta :-?
      Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Bó tay, h phải lập topic là tuyển nữ UIT bơi được 50m.
        Tôi đã chọn và tôi sẽ đi bằng mọi cách.

Comment

nhanh mới dc, không thôi trễ mất

Comment

Không có nữ sao thi đây?
            Mấy bữa nay bận học quốc phòng, zìa mắc đi chơi với mấy bạn nữ chung khu trọ, mà cái dcom bị maxt nữa nên không onl được
            Nay còn đăng ký không zậy?
            Học không chơi đánh rơi tuổi trẻ
            Chơi không học mất hết tương lai

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

Kế hoạch hủy bỏ do không kiếm được bạn nữ biết bơi 50m
              Người con Trà Vinh

Comment

Originally posted by 12520629 View Post
                Không có nữ sao thi đây?
                Mấy bữa nay bận học quốc phòng, zìa mắc đi chơi với mấy bạn nữ chung khu trọ, mà cái dcom bị maxt nữa nên không onl được
                Nay còn đăng ký không zậy?
                Hạn đăng ký đến ngày 15/9 nha bạn, đăng ký online xong bạn phải hoàn tất đăng ký tại văn phòng Đoàn - Hội.
                Nếu K7 thật sự muốn tham gia, mình sẽ xem xét qua bên trung tâm quốc phòng nhận đăng ký của các bạn (vì các bạn học bên đó cả tuần ko lên trường được) ^_^
                Có thể đại học không là cánh cửa duy nhất để vào đời, nhưng trước khi bạn đủ lớn để biết mình muốn gì thì đại học là "tấm vé" bảo đảm rằng bạn có ít nhất một giá trị.

Comment

Haizz trong mail thằng trường Hồng gửi tui là hạn 15/9 chỉ dành cho môn bóng đá ak
                  Người con Trà Vinh

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                    Hạn đăng ký đến ngày 15/9 nha bạn, đăng ký online xong bạn phải hoàn tất đăng ký tại văn phòng Đoàn - Hội.
                    Nếu K7 thật sự muốn tham gia, mình sẽ xem xét qua bên trung tâm quốc phòng nhận đăng ký của các bạn (vì các bạn học bên đó cả tuần ko lên trường được) ^_^
                    http://forum.uit.edu.vn/threads/8875...p-HCM-nam-2012
                    Đăng ký là tập luyện hay thi đấu ak?
                    Lâu rồi không bơi nên bơi chắc tệ, em chỉ muốn đăng ký tham gia tập luyện ak, thi chắc không dám

.................................................. .................................................. ..........................................

Comment

Originally posted by 09520383 View Post
                      Haizz trong mail thằng trường Hồng gửi tui là hạn 15/9 chỉ dành cho môn bóng đá ak
                      Cập nhật rồi có thông báo cho lớp ko >"<
                      Mới có topic thông báo số 2 của cuộc thi trong forum đó

Comment

Đăng ký là tập luyện hay thi đấu ak?
                        Lâu rồi không bơi nên bơi chắc tệ, em chỉ muốn đăng ký tham gia tập luyện ak, thi chắc không dám
                        Tập luyện thì em chỉ cần hỏi mấy anh trên forum là rủ em ngay, ko cần đăng ký gì hết
                        Đăng ký này là thi đấu với sinh viên các trường bạn luôn á

Comment

Originally posted by 09520082 View Post
                          Tập luyện thì em chỉ cần hỏi mấy anh trên forum là rủ em ngay, ko cần đăng ký gì hết
                          Đăng ký này là thi đấu với sinh viên các trường bạn luôn á
                          Nói với anh được không?

Comment

Nói với anh được không?
                            Anh ko có đi bơi, em hỏi anh Phan Tấn Tài ở trên ấy ^_^

Comment

Chứ tui nhận được thông báo từ pé Hồng là chỉ có môn đá banh mới hạn là 15 thôi.
                              Người con Trà Vinh

Comment

Sao lại bán cái qua tui, ông bơi quá pro trưởng nhóm bơi lội nữa mà bán cái qua tui
                                Người con Trà Vinh

Comment

LHQC

Collapse
                                Working...
                                X